KUMBﬁAHWT E13/2
TUME YA TAIFA YA UCHAGUZI
JIMBO LA TARIME VUJLJINI
HALMASHAURI YA WILAYA YA TARIME
S.L.P 16, TARIME 01.08.2019

TANGAZO

AFISA MWANDIKISHAJI JIMBO LA TARIME VIJUINI
ANAPENDA KUWATANGANZIA WANANCHI WOTE WA
TARIME VIJUJINI WALIOFAULU USAILI WA NAFASI ZA BVR KIT
OPERATOR NA MWANDISHI MSAIDIZI KUTOKANA NA USAILI
ULIOFANYIKA TAREHE 31.07.2019 KWA AJILI YA ZOEZI LA
UBORESHAJI WA DAFTARI LA KUDUMUA LA WAPIGA KURA
MWAKA 2019.

AIDHA, WANANCHI WOTE WALIOFAULU USAILI
WANATAKIWA KUFIKA KATIKA UKUMBI WA HALMASHAURI
YA WILAYA YA TARIME TAREHE 10. 08 .2019 SAA 1: 30 ASUBUHI

KWA AJILI YA KUPEWA MAFUNZO. /
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