
NA
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NGO
MRADI/SHUGHULI KATA KITUO

CHANZO CHA 

FEDHA
GHARAMA

1 AFYA
Kuwezesha mapambano dhibi ya magonjwa 

ya HIV/AIDS/TB  ifikapo Juni 2022
HQ

Vituo vya Kutolea 

huduma za Afya
Global Fund 81,812,000.00

2 AFYA

Kuwezesha ukamilishaji wa ujenzi wa kituo 

cha afya Magoma na kuweka mfumo wa 

GoTHOMIS  ifikapo Juni 2022

Binagi Magoma Global Fund 330,880,000.00

3 AFYA

Kuwezesha ununuzi na usimikaji wa 

mashine ya kufulia katika kituoa cha afya 

Nyangoto ifikapo Juni 2022

Matongo Nyangoto Mapato ya Ndani 25,000,000.00

4 AFYA

Kuwezesha ukamilishaji wa nyumba ya 

mtumishi zahanati ya Kebweye ifikapo Juni 

2022 

Nyakonga Kebweye Mapato ya Ndani 10,000,000.00

5 AFYA
Kuwezesha ukamilishaji wa jengo la RCH 

zahanati ya Kiongera ifikapo Juni 2022
Bumera Kiongera Mapato ya Ndani 10,000,000.00

6 AFYA

Kuwezesha ukamilishaji wa nyumba ya 

mtumishi zahanati ya Kitawasi ifikapo Juni 

2022 

Gorong'a Kitawasi Mapato ya Ndani 9,900,000.00

7 AFYA
Kuwezesha ujenzi wa choo zahanati ya 

Kitawasi ifikapo Juni 2022
Gorong'a Kitawasi Mapato ya Ndani 5,000,000.00

8 AFYA
Kuwezesha ukamilishaji wa OPD zahanati 

ya Kobori ifikapo Juni 2022
Muriba Kobori Mapato ya Ndani 10,000,000.00

9 AFYA
Kuwezesha ujenzi wa choo zahanati ya 

Kubiterere ifikapo Juni 2022
Mwema KUBITERERE Mapato ya Ndani 7,000,000.00

10 AFYA
Kuwezesha ujenzi wa kituo cha Afya Mtana 

ifikapo Juni 2022
Manga Mtana Mapato ya Ndani 100,000,000.00

11 AFYA

Kuwezesha ujenzi wa shipo la kutupa 

kondo la Nyuma zahanati ya Murito ifikapo 

Juni 2022

Kemambo MURITO Mapato ya Ndani 2,000,000.00

12 AFYA

Kuwezesha usumikaji wa mfumo wa 

umeme zahanati ya Nyakunguru ifikapo 

Juni 2022

Kibasuka Nyakunguru Mapato ya Ndani 1,000,000.00

13 AFYA
Kuwezesha ujenzi wa kichomea taka 

zahanati ya Weigita ifikapo Juni 2022
Kibasuka Weigita Mapato ya Ndani 7,000,000.00

14 AFYA
Kuwezesha umaliziaji wa jengo la OPD 

zahanati ya Weigita ifikapo Juni 2022
Kibasuka Weigita Mapato ya Ndani 10,000,000.00

15 AFYA
Kuwezesha ukamilishaji ujenzi wa zahanati 

ya Nyagisya ifikapo Juni 2022
Kiore Nyagisya Mapato ya Ndani 15,000,000.00

16 AFYA
Kuwezesha ujenzi wa choo zahanati ya 

Korotambe ifikapo Juni 2022
Mwema KOROTAMBE Mapato ya Ndani 7,000,000.00

17 AFYA
Kuwezesha ukamilishaji wa nyumba ya 

mtumishi zahanati ya Nyandage
Nyanungu Nyandage Mapato ya Ndani 10,000,000.00

18 AFYA
Kuwezesha ujenzi wa choo zahanati ya 

Nyandage ifikapo Juni 2022
Nyanungu Nyandage Mapato ya Ndani 8,000,000.00

19 AFYA
Kuwezesha ujenzi wa choo zahanati ya 

Turugeti ifikapo Juni 2022
Bumera Turugeti Mapato ya Ndani 4,400,000.00

20 AFYA
Kukamilisha ujenzi wa nyumba ya mtumishi 

zahanati ya Soroneta ifikapo Juni 2022
Nyarero Soroneta Mapato ya Ndani 10,000,000.00

21 AFYA
Kukamilisha ujenzi wa nyumba ya mtumishi 

zahanati ya Kemakorere ifikapo Juni 2022
Nyarero Kemakorere Mapato ya Ndani 10,000,000.00

22 AFYA
Kukamilisha ujenzi wa jengo la OPD 

zahanati ya Kemakorere ifikapo Juni 2022
Nyarero Kemakorere Mapato ya Ndani 10,000,000.00

23 AFYA
Kukamilisha ujenzi wa nyumba ya Mtumishi 

zahanati ya Kyoruba ifikapo Juni 2022
Pemba Kyoruba Mapato ya Ndani 10,000,000.00

24 AFYA
Kukamilisha ujjenzi wa jengo la OPD 

zahanati ya Kyoruba ifikapo Juni 2022
Pemba Kyoruba Mapato ya Ndani 10,000,000.00

25 AFYA
Kukamilisha ujenzi wa OPD zahanati ya 

Nyamohonda ifikapo Juni 2022
Mwema Nyamohonda Mapato ya Ndani 10,000,000.00

26 AFYA
Kuwezesha ujenzi wa choo zahanati ya 

Kemakorere ifikapo Juni 2022
Nyarero Kemakorere Mapato ya Ndani 4,400,000.00

27 AFYA
Kusimika mfumo wa umeme zahanati ya 

Bumera ifikapo Juni 2022
Bumera Bumera Mapato ya Ndani 3,000,000.00

28 AFYA

Kuwezesha utoaji wa huduma za afya 

katika vituo vya kutolea huduma Ifikapo 

Juni 2022

Tarime DC
Vituo vya Kutolea 

huduma za Afya

Mfuko wa Pamoja wa 

Afya - HSBF
         535,033,000.00 

ORODHA YA MIRADI YA MAENDELEO KWA MWAKA WA FEDHA 2021/2022



29 AFYA

Kuwezesha usimikaji wa mfumo wa 

GoTHOMIS na GePG katika kituo cha afya 

Genkuru ifikapo Juni 2022

Nyarokoba Genkuru Serikali Kuu 18,000,000.00

30 AFYA
Kuwezesha ukarabati wa majengo ya kituo 

cha afya Magoto ifikapo Juni 2022
Nyakonga Magoto Serikali Kuu 35,000,000.00

31 AFYA

Kuwezesha upanuzi wa mfumo wa 

GoTHOMIS na GePG katika kituo cha afya 

Magoma ifikapo Juni 2022

Nyakonga Magoto Serikali Kuu 8,000,000.00

32 AFYA

Kuwezesha ukarabati wa wodi, nyumba za 

watumishi na shimo la kutupa kondo la 

nyumba katika kituo cha afya Muriba ifikapo 

Juni 2022

Muriba Muriba Serikali Kuu 42,000,000.00

33 AFYA

Kuwezesha upanuzi wa mfumo wa 

GoTHOMIS na GePG katika kituo cha afya 

Muriba ifikapo Juni 2022

Muriba Muriba Serikali Kuu 8,000,000.00

34 AFYA

Kuwezesha usimikaji wa mfumo wa 

GoTHOMIS na GePG katika kituo cha afya 

Nyamongo ifikapo Juni 2022

Matongo Nyamongo Serikali Kuu 18,000,000.00

35 AFYA

Kuwezesha upanuzi wa mfumo wa 

GoTHOMIS na GePG katika kituo cha afya 

Nyangoto ifikapo Juni 2022

Matongo Nyangoto Serikali Kuu 8,000,000.00

36 AFYA

Kwezesha ukarabati wa majengo ya 

mortuary, kufulia na nyumba za watumishi 

na upakaji wa rangi jengo la OPD kituo cha 

afya Nyarwana ifikapo Juni 2022

Kibasuka Nyarwana Serikali Kuu 47,000,000.00

37 AFYA

Kuwezesha usimikaji wa mfumo wa 

GoTHOMIS na GePG katika kituo cha afya 

Nyarwana ifikapo Juni 2022

Kibasuka Nyarwana Serikali Kuu 8,000,000.00

38 AFYA

Kuwezesha upanuzi wa mfumo wa 

GoTHOMIS na GePG katika kituo cha afya 

Sirari ifikapo Juni 2022

Sirari Sirari Serikali Kuu 8,000,000.00

39 AFYA
Kuwezesha ujenzi wa kituo cha Afya Mtana 

ifikapo Juni 2022
Manga Mtana Serikali Kuu 100,000,000.00

40 AFYA
Kuwezesha ukamilishaji ujenzi wa zahanati 

ya Nyagisya ifikapo Juni 2022
Kiore Nyagisya Serikali Kuu 50,000,000.00

41 AFYA
Kuwezesha ukamilishaji ujenzi wa zahanati 

ya Kangariani ifikapo Juni 2022
Kangariani Itiryo Serikali Kuu 50,000,000.00

42 AFYA
Kuwezesha ukamilishaji ujenzi wa zahanati 

ya Turugeti ifikapo Juni 2022
Bumera Turugeti Serikali Kuu 50,000,000.00

Jumla Afya 1,706,425,000.00


