JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA TARIME

Unapojibu tafadhali taja;
Kumb. Na. HWT/PF/861/49 16.07.2020
TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI

Mkurugenzi Mtendaji Halmashauri ya Wilaya ya Tarime alipokea kibali cha ajira
mbadala kutoka kwa Katibu Mkuu Utumishi chenye Kumb.Na.FA.170/377/01/91 cha
tarehe 01.06.2020 kwa ajili ya kuajiri Mtendaji wa Kijiji Daraja la lll nafasi 1 na Mtunza

Kumbukumbu Msaidizi Daraja la Il nafasi 1.

Mkurugenzi Mtendaji Halmashauri ya Wilaya ya Tarime anakaribisha maombi ya kazi
kutoka kwa Watanzania wenye sifa na uwezo wa kujaza nafasi wazi za kazi

zilizoainishwa katika tangazo hili, kama ifuatavyo:

1.1 MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA lll NAFASI (1)

1.2 MAJUKUMU YA KAZI
i. Afisa Masuuli na Mtendaji Mkuu wa Serikali ya Kijiji.
ii. Kusimamia Ulinzi na Usalama wa Raia na mali zao,kuwa Mlinzi wa Amani

iii. Kuratibu na kusimamia upangaji na utekelezaji wa Mipango ya maendeleo

ya Kijiji.
iv. Katibu wa Mikutano na Kamati zote za Halmashauri ya Kijiji.
V. Kutafsiri na kusimamia sera,sheria na taratibu.
vi. Kuandaa taarifa za utekelezaji wa kazi katika eneo lake na kuhamasisha

wananchi katika kuandaa na kutekeleza mikakati ya kuondoa

njaa,umaskini na kuongeza uzalishaji mali.
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vii.

vii.

Kiongozi wa Wakuu wa Vitengo vya kitaalamu katika kijiji.

Kusimamia,kukusanya na kuhifadhi kumbukumbu zote na nyaraka za Kijiji.

1.3 SIFAZA MWOMBAJI

iv.

Awe Mtanzania.

Awe na Elimu ya Kidato cha Nne au cha Sita.

Awe amehitimu mafunzo ya Astashahada (cheti) katika moja ya fani za
Utawala, Sheria, Elimu ya Jamii na Sayansi ya sanaa kutoka chuo cha
Serikali za Mitaa cha Hombolo -Dodoma au chuo chochote
kinachotambuliwa na Serikali.

Awe na umri wa miaka 18 au zaidi na asiwe na umri unaozidi miaka 45.

Awe na afya njemamchapa kazi na mwenye utayari wa kufanya kazi

2. MTUNZA KUMBUKUMBU MSAIDIZI DARAJA LA Il NAFASI (1)

2.1 MAJUKUMU YA KAZI|

)

ii.

iii.

iv.

vi.

vii.

viii.

Kutafuta kumbukumbu/nyaraka/mafaili yanayohitajika na wasomaji.
Kudhibiti upokeaji, uandikishaji wa kumbukumbu/nyaraka.

Kuchambua, kuorodhesha na kupanga kumbukumbu/nyaraka katika makundi
kulingana na somo husika kwa ajili ya matumizi ya Ofisi.

Kuweka/kupanga kumbukumbu/nyaraka katika reki katika Masjala/vyumba
vya kuhifadhia kumbukumbu.

Kuweka kumbukumbu (barua, nyaraka ) katika mafaili.

Kushughulikia maombi ya kumbukumbu/nyaraka kutoka Taasisi za Serikali.
Kuchambua na kutafsiri kumbukumbu kwa ajili ya mipango na huduma za
Ofisi.

Kutunza na kudhibithi na kutoa kumbukumbu za Taasisi, |dara
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ix. Kuandaa fahirisi na nyezo nyingine za kurahisisha upatikanaji wa
kumbukumbu na taarifa.
- 3 Kutambua na kutafuta kumbukumbu/nyaraka katika masjala.

2.2 SIFA ZA MWOMBAJI

i Awe Mtanzania.

il Awe na Elimu ya Kidato cha Nne au cha Sita.

iii. Awe amehitimu mafunzo ya Astashahada (chet)) cha taaluma ya utunzaji
kumbukumbu (Technician Certificate in Record Management NTA Level 5.
Kutoka Chuo kinacho tambulika na Serikali .

iv. Awe na umri wa miaka 18 au zaidi na asiwe na umri unaozidi miaka 45.

A Awe na afya njema,mchapa kazi na mwenye utayari wa kufanya kazi mahali

. Nyamwaga, S.L.P 16, Tarime-Mara, Simu +25528-2690518, Nukushi: +25528-
2690144, Barua pepe: ded@tarimedc.go.tz, Tovuti:www.tarimedc.go.tz

b. Maombi yote yatumwe na nakala za vyeti vya taaluma na vya mafunzo na vyeti
vya kuzaliwa vilivyothibitishwa na mahakama au na mtu yeyote aliyeidhinishwa

na Serikali.

c. Testimonials' ‘Provisional Results’, Statement of Results; Hati za matokeo ya
kidato cha nne na sita HAVITAMBULIKI

d. Waombaji wote waliosoma nje ya Tanzania wahakikishe kuwa vyeti vyao
vimehakikiwa na kuidhinishwa na mamlaka husika ya TCU na NECTA

4 Watumishi wote waliowahi kufanya kazi katka Utumishi wa Umma
wakaacha,wakastaafu,wakastaafishwa au wakafukuzwa hawaruhusiwi kuomba

isipokuwa kama wana kibali cha Katibu Mkuu Kiongozi.
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5 Vyeti vyote vitafanyiwa uhakiki kwa kushirikiana na mamlaka husika za NECTA,
TCU na Vyuo waombaiji walivyosomea na endapo itagundulika mwombaji
amehusisha vyeti vya kughushi kwenye maombi yake atachukuliwa hatua za
kisheria.

6 Mshahara utalipwa kwa kuzingatia ngazi za mishahara ya Serikali TGS ‘B’

7. MWISHO WA KUPOKEA MAOMBI

Maombi yatapokelewa katika Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji, Halmashauri ya Wilaya ya
Tarime katika kipindi cha siku 20 (muda wa kazi) kuanzia tarehe ya tangazo hili na

mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 25.07.2020 saa 9:00 alasiri.

8. Tunawakaribisha wote wenye sifa zilizotajwa hapo juu kuwasilisha maombi yao kwa
utaratibu ulioelekezwa.

Apoo C. Tindw.
MKURUGENZI MTENDAJI (W)
TARIME

MKURUGENZI MTENDAM

YALMASHAURL YA WILAYA YATARIME -
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