JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA TARIME

Unapojibu tafadhali taja:

Kumb. Na. HWT/E4/2/83 04.10.2021

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI

Mkurugenzi Mtendaji Halmashauri ya Wilaya ya Tarime amepokea kibali cha Ajira

mbadala kutoka kwa Katibu Mkuu Utumishi chenye Kumb.Na.FA.170/377/01”B”/84

pamoja na Dereva nafasi 1.

Mkurugenzi Mtendaji Halmashauri ya Wilaya ya Tarime anakaribisha maombi ya kazi
kutoka kwa Watanzania wenye sifa na uwezo wa kujaza nafasi wazi za kazi

zilizoainishwa katika tangazo hili, kama ifuatavyo:

1.0 MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA Il NAFASI (8)
1.1 MAJUKUMU YA KAZI
I. Afisa Masuuli na Mtendaji Mkuu wa Serikali ya Kijiji.
. Kusimamia Ulinzi na Usalama wa Raia na mali zao,kuwa Mlinzi wa

ii. Kuratibu na kusimamia upangaji na utekelezaji wa Mipango vya

v Katibu wa Mikutano na Kamati zote za Halmashauri ya Kijiji.
V. Kutafsiri na kusimamia sera,sheria na taratibu.
Vi. Kuandaa taarifa za utekelezaji wa kazi katika eneo lake na kuhamasisha

wananchi katika kuandaa na kutekeleza mikakati ya kuondoa

njaa,umaskini na kuongeza uzalishaji mali.

vil. Kiongozi wa Wakuu wa Vitengo vya kitaalamu katika kijiji.
viii.  Kusimamia,kukusanya na kuhifadhi kumbukumbu zote na nyaraka za
Kijiji
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1.2 SIFA ZA MWOMBAUJI

iv.

Vi,

Awe Mtanzania.

Awe na Elimu ya Kidato cha Nne au cha Sita.

Awe amehitimu mafunzo ya Astashahada (cheti) katika moja ya fani za
Utawala, Sheria, Maendeleo ya Jamii, Elimu ya Jamii na Sayansi ya
Sanaa,Usimamizi wa Fedha, kutoka chuo cha Serikali za Mitaa cha
Hombolo —Dodoma au chuo chochote kinachotambuliwa na Serikali.
Awe na umri wa miaka 18 au zaidi na asiwe na umri unaozidi miaka 45.
Awe na afya njema,mchapa kazi na mwenye utayari wa kufanya kazi
Unatakiwa kuwa na namba ya utambulisho wa Uraia kutoka mamlaka ya
vitambulisho vya Taifa (NIDA).

2.0 DEREVA DARAJA LA Illl NAFASI (1)
2.1 MAJUKUMU YA KAZI

Vi

Vii.

Kukagua gari kabla na baada ya safari ili kubaini hali ya usalama wa
gari.

Kuwapeleka Watumishi maeneo mbalimbali kwenye safari za kikazi.
Kufanya matengenezo madogo madogo ya gari.

Kukusanya na kusambaza nyaraka mbalimbali.

Kujaza na kutunza taarifa za safari zote katika daftali la safari.
Kufanya usafi wa gari na

Kufanya kazi nyingine kadili utakavyoelekezwa na msimamizi wako.

2.2 SIFAZA MWOMBAJI

v,

V.

Vi,

Awe Mtanzania.

Awe na Elimu ya Kidato cha Nne na lessen ya daraja E au C1 ya
uendeshaji magari mwenye uzoefu wa kuendesha magari kwa muda
usiopungua miaka mitano (5) bila kusababisha ajari.

Awe na cheti cha majaribio ya ufundi daraja la Il au sifa nyingine
inayolingana nayo kutoka chuo kinachotambuliwa na Serikali.

Awe na umri wa miaka 18 au zaidi na asiwe na umri unaozidi miaka 45.

Awe na afya njema,mchapa kazi na mwenye utayari wa kufanya kazi.
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vii. Unatakiwa kuwa na namba ya utambulisho wa Uraia kutoka mamlaka ya
vitambulisho vya Taifa (NIDA).

3.0 UTARATIBU WA KUOMBA
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b. Maombi yote yatumwe na nakala za vyeti vya taaluma na vya mafunzo na vyeti
vya kuzaliwa vilivyothibitishwa na mahakama au na mtu yeyote aliyeidhinishwa
na Serikali.

c. Testimonials’ ‘Provisional Results’, Statement of Results; Hati za matokeo
ya kidato cha nne na sita HAVITAMBULIKI.
d. Waombaji wote waliosoma nje ya Tanzania wahakikishe kuwa vyeti vyao

vimehakikiwa na kuidhinishwa na mamlaka husika ya TCU na NECTA

4.0 Watumishi wote waliowahi kufanya kazi katika Utumishi wa Umma
wakaacha,wakastaafu,wakastaafishwa au wakafukuzwa hawaruhusiwi kuomba

isipokuwa kama wana kibali cha Katibu Mkuu Kiongozi.

5.0 Vyeti vyote vitafanyiwa uhakiki kwa kushirikiana na mamlaka husika za
NECTA, TCU na Vyuo waombaji walivyosomea na endapo itagundulika mwombaiji
amehusisha vyeti vya kughushi kwenye maombi yake atachukuliwa hatua za

kisheria.

6.0 Mshahara utalipwa kwa kuzingatia ngazi za mishahara ya Serikali TGS ‘B’
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7. MWISHO WA KUPOKEA MAOMBI

Maombi yatapokelewa katika Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji, Halmashauri ya Wilaya ya
Tarime katika kipindi cha siku 14 (muda wa kazi) kuanzia tarehe ya tangazo hili na

mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 18.10.2021 saa 9:30 alasiri.

8. Tunawakaribisha wote wenye sifa zilizotajwa hapo juu kuwasilisha maombi yao kwa
utaratibu ulioelekezwa.

Frederick D. Ma
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