

TAARIFA YA UTEKELEZAJI YA MIRADI YA MAENDELEO KWA MWAKA WA FEDHA 2017-2018 HADI KUFIKIA MWEZI SEPTEMBER 30, 2017

A. MAPATO YA NDANI

SEKTA	LENGO LA MRADI	FEDHA IDHINISHWA	FEDHA TOLEWA	KIASI LIPWA ROBO YA I	JUMLA YA FEDHA TUMIKA	BAKAA	HALI YA UTEKELEZAJI/MAONI
1	UTAWALA	kusimika mfumo wa mawasiliano katika ofisi za makao makuu ifikapo Juni 2018	17,101,000	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
2	UTAWALA	Kuanzisha na kutengeneza tovuti ya halmashauri katika ofisi za makao makuu ifikapo Juni 2018	4,899,000	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
3	UTAWALA	Kujenga choo katika ofisi za makao makuu katika ofisi za ifikapo Juni 2018	27,000,000	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
4	UTAWALA	Kuwezesha manunuzi ya mashine (POS) 18 za kukusanyia mapato ya Halmashauri ifikapo Juni 2018	14,000,000	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
5	UTAWALA	Kumwezesha mkaguzi wa ndani wa Halmashauri katika kufanya ukaguzi wa miradi ya maendeleo ifikapo Juni 2018	6,985,000	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
6	MIPANGO	Kuwezesha maandalizi ya Mpango kambambe wa Halmashauri kwa mwaka fedha 2018/2019 na kuuwasilisha Hazina ifikapo Juni, 2018	81,450,000	16,858,194	16,858,194	16,858,194	- Mafunzo ya kuandaa mpango na bajeti kwa kutumia mfumo mpya yamefanyika kwa wakuu wa Idara na wasaidizi wao
7	MIPANGO	Kuwezesha kufanyika zoezi la kuibua miradi ya maendeleo kwa kutumia njia ya fursa na vikwazo vya maendeleo (O &OD) katika vijiji 88 na kata zote 26 ifikapo Juni, 2018.	18,977,400	18,977,400	18,977,400	18,977,400	- Taarifa za utekelezaji wa miradi ya maendeleo kwa kipindi cha kuishia Juni 30, 2017 imeandaliwa na kuwasilishwa kwa wakaguzi wa NAOT
8	MIPANGO	kuwezesha uwasilishaji wa mpango na bajeti ya Halmashauri Hazina ifikapo Juni 2018	15,440,000	-	-	-	- kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
9	MIPANGO	Kuwezesha zoezi la usimamizi na ukaguzi wa miradi ya maendeleo ifikapo Juni 2018	64,704,600	-	-	-	- kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
10	MIPANGO	Kuwezesha kuhisha wasifu wa halmashauri (disrict profile) Juni,2018	10,170,000	-	-	-	- kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa

SEKTA	LENGO LA MRADI	FEDHA IDHINISHWA	FEDHA TOLEWA	KIASI LIPWA ROBO YA I	JUMLA YA FEDHA TUMIKA	BAKAA	HALI YA UTEKELEZAJI/MAONI
11	MIPANGO	Kuhuisha mpango mkakati wa Halmashauri(district strategic plan) Ifikapo Juni,2018	4,427,500	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
12	ELIMU MSINGI	Kuwezesha kukamilisha ujenzi wa vyumba vya madarasa katika shule za msingi 40 zilizochaguliwa ifikapo Juni,2018	280,000,000	320,000,000	-	320,000,000	fedha hizi zitahamishiwa kwenye akaunti za shuel ili utekelezaji uweze kufanyika kwa mfumo wa force akaunti
13	ELIMU MSINGI	Kuwezesha kukamilisha ujenzi wa nyumba 10 za walimu katika shule za msingi zilizochaguliwa ifikapo Juni,2018	70,000,000	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
14	ELIMU SEKONDARI	Kuwezesha kukamilisha ujenzi wa vyumba vya madarasa 4 katika shule za sekondari za Kitawasi,Kibogwe,Kemakorere na Nyaibara ifikapo Juni,2018	60,000,000	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
15	ELIMU SEKONDARI	Kuwezesha kukamilisha ujenzi wa nyumba 1 ya mwalimu katika shule ya sekondari Itiryoy ifikapo Juni,2018	50,000,000	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
16	ELIMU SEKONDARI	Kuwezesha kukamilisha ujenzi wa jengo la utawala katika shule ya sekondari Gibaso ifikapo Juni,2018	50,000,000	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
17	ELIMU SEKONDARI	Kukamilisha ujenzi wa bweni katika shule ya sekondari Inchugu ifikapo Juni,2018	40,000,000	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
18	ARDHI	kuviunganisha na kuviidhinisha kwenye mfumo wa majira ya nukta wa taifa viwanja 300 vya taasisi za umma ifikapo Juni 2018	19,100,000	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
19	ARDHI	kufanya mapitio ya upimaji wa mipaka ya vijiji 10 vya pemba, Kyoruba, Nyaibisaga, Bisarwi,Mtana, Ntagacha,Genkuru, Korotambe, Remagwe,Nyantira na Nyansicha ifikapo Juni 2018	3,800,000	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
20	ARDHI	kupima na kuidhinisha michoro ya upimaji wa vijiji 10 vya Keisaka,Nyakalima,Nyamombara,Nyankoni,Gwitare ,Kenyamosabi,Tagare,Nyakonga,Komarera na Ng'ereng'ere ifikapo Juni 2018	2,860,000	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
21	ARDHI	kurudisha/kufufua alama za msingi za upimaji30 (trigonometric control points) katika halmashauri ya wilaya ifikapo Juni 2018	8,790,000	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa

	SEKTA	LENGO LA MRADI	FEDHA IDHINISHWA	FEDHA TOLEWA	KIASI LIPWA ROBO YA I	JUMLA YA FEDHA TUMIKA	BAKAA	HALI YA UTEKELEZAJI/MAONI
22	ARDHI	kusambaza alama za msingi za upimaji(higher order survey controls) ifikapo Juni 2018	4,960,000	-	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
23	ARDHI	kuandaa na kutoa hati miliki(CRO) 300 za maeneo ya umma ifikapo Juni 2018	2,800,000	-	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
24	ARDHI	kuwezesha kamati ya ardhi ya wilaya kutekeleza majukumu yake ifikapo Juni 2018	4,105,000	-	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
25	ARDHI	Kuwezesha utatuzi wa migogoro ya Ardhi kwa vijiji 20 ifikapo Juni,2018.	7,150,000	-	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
26	ARDHI	Kuandaa ,kusajili na kutoa hati miliki za ardhi za vijiji 30 ifikapo Juni,2018.	1,350,000	-	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
27	ARDHI	kutoa elimu ya sheria za ardhi pamoja na kanuni/taratibu/sera/ sheria zingine zinazohusu masuala ya ardhi katika vijiji 20 ifikapo Juni 2018	1,315,000	-	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
28	ARDHI	kukusanya taarifa zote za msingi kwa ajili ya kodi ya majengo ifikapo Juni 2018	5,720,000	-	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
29	ARDHI	kuandaa na kuidhinisha taarifa ya uthamini wa mkupuo ifikapo Juni 2018	3,500,000	-	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
30	ARDHI	Kukusanya taarifa na kuandaa mpango kabambe (master plan)wa Sirari ifikapo Juni,2018	34,950,000	-	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
31	ARDHI	kuandaa mipaka ya ramani ya mji mdogo wa sirari ifikapo Juni2018	12,300,000	-	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
32	ARDHI	kuwezesha kuidhinishwa kwa mchoro wa mpango kabambe(master plan) wa sirari ifikapo Juni 2018	1,600,000	-	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
33	AFYA	Kuwezesha kujenga nyuma ya watumishi wa afya (two in one) katika Kituo cha afya Nyangoto ifikapo Juni,2018	70,000,000	-	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
34	AFYA	Kuwezesha ukamilishaji wa ujenzi wa feinsi katika kituo cha afya cha Nyangoto ifikapo Juni 2018	40,000,000	-	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa

	SEKTA	LENGO LA MRADI	FEDHA IDHINISHWA	FEDHA TOLEWA	KIASI LIPWA ROBO YA I	JUMLA YA FEDHA TUMIKA	BAKAA	HALI YA UTEKELEZAJI/MAONI
35	AFYA	Kuwezesha kukamilisha ujenzi wa zahanati (OPD) katika vijiji 9 vya Msege, Weigita, Nkerege, Kwisarara, Soroneta, Bisarwi, Kembwi, Pemba na Turugeti ifikapo Juni, 2018	200,000,000	-	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
36	AFYA	Kukamilisha ujenzi wa nyumba 3 za Watumishi wa afya katika vijiji vya Weigita, Nyamirambaro na Kemambo ifikapo Juni, 2018	45,000,000	-	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
37	AFYA	Kuweka umeme katika vituo vya afya vya Nyanungu na Muriba ifikapo june, 2018	10,000,000	-	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
38	UJENZI	Kuwezesha Kukarabati kituo cha mabasi Ng'ereng'e ifikapo Juni, 2018	50,000,000	-	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
39	UJENZI	Kuwezesha Kukarabati kituo cha mabasi Nyamwaga ifikapo Juni, 2018	50,000,000	-	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
40	UJENZI	Kufanya mateengenezo ya sehemu korofi ya km 8.0 katika barabara ya Custom-getenga-Mangucha ifikapo Juni, 2018	30,400,000	-	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
41	UJENZI	Kufanya matengenezo ya sehemu korofi ya km 4.0 katika barabara ya Nyamwaga-Gwitare ifikapo Juni, 2018	60,000,000	-	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
42	UJENZI	Kufanya maetengenezo ya sehemu korofi ya km 2.0 katika baarabara ya Kembwi-German ifikapo Juni, 2018	10,000,000	-	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
43	UJENZI	Kufanya matengenezo ya sehemu korofi ya km 4.0 katika barabara ya Bungurere centre-Sekondari ifikapo Juni, 2018	18,000,000	-	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
44	UJENZI	Kuwezesha ujenzi wa barabara yenye urefu wa km 2.0 kutoka Songa -Matamankwe ifikapo Juni, 2018	10,000,000	-	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
45	UJENZI	Kufaanya matengenezo ya Km 3 katika barabara ya Gwitiryo- Nyamlenge ifikapo Juni 2018	10,000,000	-	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
46	UJENZI	Kufanya matengenezo ya muda maalumu ya Km 2.0 katika barabara ya Remagwe-One stop market roads ifikapo Juni, 2018	20,000,000	-	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
47	UJENZI	Kuwezesha ujenzi wa kalvati box 1 kuanzia Gwitiryo-Kitagutiti (Kogetende) ifikapo Juni, 2018	30,000,000	-	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa

	SEKTA	LENGO LA MRADI	FEDHA IDHINISHWA	FEDHA TOLEWA	KIASI LIPWA ROBO YA I	JUMLA YA FEDHA TUMIKA	BAKAA	HALI YA UTEKELEZAJI/MAONI
48	UJENZI	Kuwezesha ujenzi wa kalvati 2 katika barabara ya masisi ifikapo Juni 2018	14,000,000	-	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
49	MAJI	Kuwezesha ujenzi wa miundo mbinu ya maji nyamongo(Kewanja,Matongo na Nyangoto) ifikapo Juni,2018	50,000,000	-	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
50	MAJI	Kuwezesha uchimbaji wa visima virefu 8,kusambaza na kusimika pampu za mikono (hand pumps) katika Vijiji vya Kimusi, Nkerege zahanati, Weigita,Komaswa centre, Mtana,Ng'ereng'ere bus stand,kata ya Gorong'a na Nyamirambaro ifikapo Juni,2018	90,000,000	-	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
51	MAJI	Kujenga miundo mbinu 2 ya uvunaji majikatika Zahanati ya Nyantira na Kitagutitiifikapo Juni,2018	30,000,000	-	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
52	MAJI	Kufanya matengenezo na ukarabati wa visima virefu pamoja na vyanzo vya usambazaji maji ifikapo Juni,2018	10,000,000.00	-	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
53	MALIASILI	Kuwezesha uandaaji wa mpango wa matumizi ya ardhi katika vijiji 4 vinavyozunguka SENAPA ifikapo Juni 2018	14,000,000.00	-	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
54	NYUKI	Kuwezesha vikundi 100 vya wafugaji wa nyuki na kuviboresha kwa kuwapatia mizinga ya kisasa kupitia ' KOPA MZINGA LIPA ASALI PROJECT; ifikapo Juni 2018	7,950,000	-	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
55	NYUKI	Kufanya mkutano mmoja kwa mwaka na wadau wa ufugaji nyuki kuhusu uzalishaji, uvunaji, ufungashaji na soko kwa viongozi 53wa vikundi ifikapo Juni 2018	4,080,000	-	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
56	MALIASILI	Kuzalisha mbegu za miti 1500000 za miti katika vijiji 88 ifikapo june 2018	7,550,000	-	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
57	MAENDELEO YA JAMII	Kutoa mikopo yenye riba nafuu kwa vikundi vya wanawake 100 ili kukuza kipato ifikapo Juni 2018	219,285,000	70,000,000.00	70,000,000.00	70,000,000.00	-	Mkopo umetolewa kwa vikundi vya wanawake
58	MAENDELEO YA JAMII	Kutoa mikopo ya riba nafuu kwa makundi 100 ya vijana ifikapo Juni 2018	219,285,000	70,000,000.00	70,000,000.00	70,000,000.00	-	Mkopo umetolewa kwa vikundi vya vijana
59	MAENDELEO YA JAMII	Kukanya ufuatiliaji wa vikundi 200 vya ukuzaji kipato ifikapo Juni 2018	4,430,000	-	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa

	SEKTA	LENGO LA MRADI	FEDHA IDHINISHWA	FEDHA TOLEWA	KIASI LIPWA ROBO YA I	JUMLA YA FEDHA TUMIKA	BAKAA	HALI YA UTEKELEZAJI/MAONI
60	KILIMO	kuwezesha usambazaji wa miche ya kahawa ya vikonyo toka shamba mama (makao makuu) kwenda kwa wakulima ifikapo Juni 2018	18,320,000	-	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
61	KILIMO	Kuboresha ekari 200 za kahawa kwa kupanda miche bora ya kisasa ifikapo Juni 2018	13,540,000	-	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
62	KILIMO	Kuwezesha vikundi 2 ya wakulima kwa kuwapatia mashine za kuchakata mihogo katika kata za Kibasuka na Gwitiryo ifikapo Juni 2018	15,010,000	-	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
63	KILIMO	kuanzisha kitalu cha kuzalisha miche ya chai 67,200 na kuisambaza katika vijiji 4 vya Ntagacha, Nyabisaga, Kyoruba na Borega A ifikapo Juni 2018	13,440,000	-	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
64	KILIMO	Kugawanya na kusambaza mbegu za kisasa za viazi vitamu na viazi mvingo katika vijiji 8 vya Kimusi, Mangucha, Ng'ereng'ere, Magoma, Kebweye, Nyansincha, Kitagasembe na Bumeru ifikapo Juni 2018	12,050,000	-	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
65	KILIMO	kuwawezesha wakulima wa zao la alizeti kupata mbegu bora kilo 780 katika kata 5 za Regicheri, Gwitiryo, Pemba Susuni na Mwema ifikapo Juni 2018	5,800,000	-	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
66	KILIMO	Kufanya ufuatiliaji na tathimin kwa shughuli za kilimo ifikapo Juni 2018	14,240,000	-	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
67	KILIMO	Kuanzisha hekta 25 za mbegu za kisasa zinazostahimili ukame za mihogo CMD na CBS katika vijiji 10 vya Nyasaricho, Magoma, Nyamwigura, Matamankwe, Nyarero, BoregaB, Nyabitocho, Kwisarara, Kitenga na Nyantira ifikapo June 2018	9,850,000	-	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
68	KILIMO	kuzuia wadudu waharibifu wa matunda kwa kusambaza mitego 352 katika vijiji 88 ifikapo Juni 2018	5,710,000.00	-	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
69	KILIMO	kuwezesha Bungurere na Nyantira AMCOS kusimika mashine za kubangua kahawa katika vijiji vya Bungurere na Nyantira ifikapo Juni 2018	15,540,500.00	-	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa

SEKTA	LENGO LA MRADI	FEDHA IDHINISHWA	FEDHA TOLEWA	KIASI LIPWA ROBO YA I	JUMLA YA FEDHA TUMIKA	BAKAA	HALI YA UTEKELEZAJI/MAONI
70	KILIMO	kutoa mafunzo kwa vyama vya ushirika kutoka katika vijiji 10 (Bungurere Nyantira, Kemakorere, Gorong'a, Muriba, Itiry, Kangariani, Mori na Sirari) ili waweze kuimarisha mfumo wa masoko ifikapo Juni 2018	1,400,000	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
71	KILIMO	kuboresha mfumo wa umwagiliaji wa asili katika kijiji cha Nyakunguru ifikapo Juni 2018	4,880,000	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
72	MIFUGO	Kusambaza madawa ya kuogeshea mifugo kwenye majosho ifikapo Juni 2018	10,290,000	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
73	MIFUGO	kuendesha/ kufanya zoezi la chanjo ya kichaa cha mbwa kwa kushirikiana na SENAPA ifikapo Juni 2018	12,400,000	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
74	MIFUGO	Kuwezesha wafugaji wa kuku kupata chanjo ya kideri (necastle) katika kata 26 ifikapo Juni 2018	4,450,000	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
75	MIFUGO	Kuwezesha kukarabati majosho ya kuogeshea mifugo katika vijij 6 vya Mrito, Nyamwaga, Borega A, Kiongera, Kitawasi na Matongo ifikapo Juni 2018	49,150,000	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
76	MIFUGO	kuwezesha ujenzi wa majosho ya kuogeshea mifugo katika vijiji 4 ifikapo Juni 2018	52,000,000	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
77	MIFUGO	kwezesha ujenzi wa uzio katika mnada mtana mifugokatika kijiji cha mtana ifikapo Juni 2018	150,000,000	150,000,000.00	-	150,000,000.00	Taratibu za manunuzi zinaendelea
78	MIFUGO	Kuwezesha ujenzi wa uzio katika mnada wa mifugo nyamongo ifikapo Juni 2018	60,000,000	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
79	MIFUGO	Kuwezesha zoezi la kubaini/kuyatambua na kuyatenga maeneo ya malisho ya mifugo katika vijiji vya Gibaso, Mrito, Nyarwana, Kitawasi, Nyakunguru, Nyabirongo, Karakatonga na Nkerege ifikapo Juni 2018	7,760,000	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
80	MIFUGO	kuwezesha upatikanaji wa vifaa vya uhimilishaji katika kituo cha Nyamwigura ili kuboresha uzao wa mifugo ifikapo Juni 2018	14,000,000.00	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa

	SEKTA	LENGO LA MRADI	FEDHA IDHINISHWA	FEDHA TOLEWA	KIASI LIPWA ROBO YA I	JUMLA YA FEDHA TUMIKA	BAKAA	HALI YA UTEKELEZAJI/MAONI
81	MIFUGO	Kuanzisha vikundi vya wafugaji katika kata za Kibasuka, Kiore, Matongo, Kemambo, Nyamwaga, Gorong'a, Komasa na Nyanungu ifikapo Juni 2018	4,080,000	-	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
82	MIFUGO	Kukamisha ujenzi wa kituo cha kukusanyia maziwa cha maziwa ifikapo Juni 2018	18,120,000	-	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
83	MIFUGO	Kukamilisha ujenzi wa kichinjio cha kati Sirari ifikapo Juni 2018	14,000,000	-	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
84	MIFUGO	Kuwezesha ujenzi wa vichinjio katika vijiji 3 vya Muriba, Nyamwigura na Komasa ifikapo Juni 2018	60,000,000	-	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
85	MIFUGO	kuunda/kuanzisha vikundi vya wa wafugaji wa samaki katika vijiji vya Ganyange, Regichei, Nyamwaga, Muriba, Pemba, Gwitiryo, Mbogi, Kibasuka na Nyanungu ifikapo Juni 2018	4,880,000	-	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
86	MIFUGO	kuwezesha vikundi vya wafugaji samaki kupata vyakula bora vinavyopatikana katika mazingira yao kwa ajili ya samaki ifikapo Juni 2018	11,010,000	-	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
87	MIFUGO	kupandikiza vifaranga vya samaki katika mabwawa ya Sombanyasoko na Mtana ifikapo Juni 2018	3,770,000	-	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
88	MIFUGO	Kuanzisha mabwawa ya samaki katika kata za Komasa, Goronga, Manga, Kiore, Kibasuka na Kwihancha ambazo ziko katika maeneo makame ifikapo Juni 2018	4,580,000	-	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
89	MAZINGIRA	Kuwezesha ununuzi wa gari la kuondoa taka ngumu ifikapo Juni 2018	80,000,000	-	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
90	MAZINGIRA	Kujenga vituo 2 kukusanyia taka katika mji wa Sirari na Nyamongo ifikapo Juni 2018	10,000,000	-	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
91	MAZINGIRA	Kuimarisha ulinzi katika jalala la Remagwe kwa kutenga taka ngumu na kujenga uzio ifikapo Juni 2018	18,200,000	-	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
92	MAZINGIRA	Kujenga choo kimoja cha umma katika soko la Makorere ifikapo Juni 2018	7,300,000	-	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa

SEKTA	LENGO LA MRADI	FEDHA IDHINISHWA	FEDHA TOLEWA	KIASI LIPWA ROBO YA I	JUMLA YA FEDHA TUMIKA	BAKAA	HALI YA UTEKELEZAJI/MAONI
Jumla ya Mapato ya ndani		2,979,205,000	645,835,594	175,835,594	175,835,594	470,000,000	-
B.RUZUKU YA MIRADI YA MAENDELEO (LGDG)							
93	UTAWALA	Kuwezesha ukarabati wa jengo la ofisi la makao makuu ifikapo Juni 2018	50,000,000	-	-		kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
94	UTAWALA	Kuwezesha ujenzi, ununuzi wa samani na usimikaji umeme katika kata za Kwihancha, Regicheri, Pembana Kibasuka ifikapo Juni 2018	280,000,000	-	-		kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
95	UTAWALA	Kuwezesha ujenzi wa kituo kimoja cha polisi katika kijiji cha Borega A na kegonga ifikapo Juni 2018	50,000,000	-	-		kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
96	MIPANGO	Kufanya ufuatiliaji na tathimi katika miradi ya maendeleo ifikapo Juni 2018	26,071,050	-	-		kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
97	MIPANGO	Kuandaa na kusambaza taarifa za ufuatiliaji na tathimi kwa wadau mbalimbali ifikapo Juni 2018	16,300,000	-	-		kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
98	MIPANGO	Kuwezesha watendaji wa kata na vijiji kusimamia miradi ya maendeleo ifikapo Juni 2018	31,471,200	-	-		kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
99	MIPANGO	Kuwezesha watendaji wa kata na vijiji kuandaa taarifa na kuziwasilisha ofisi za halmashauri ifikapo Juni 2018	10,900,000	-	-		kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
100	ELIMU MSINGI (M)	Kukamilisha ujenzi wa matundu ya vyoo katika shule za msingi 8 ifikapo Juni 2018	77,937,500	-	-		kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
101	ELIMU MSINGI (M)	Kuwezesha ununuzi wa madawati 500 kwa shule za msingi 116 ifikapo Juni 2018	50,000,000	-	-		kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
102	UJENZI	Kujenga barabara ya Taisi-Matamankwe yenye urefu wa km 3.0 ifikapo Juni 2018	30,000,000	-	-		kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa

	SEKTA	LENGO LA MRADI	FEDHA IDHINISHWA	FEDHA TOLEWA	KIASI LIPWA ROBO YA I	JUMLA YA FEDHA TUMIKA	BAKAA	HALI YA UTEKELEZAJI/MAONI
103	UJENZI	Kujenga barabara ya Mrito centre-Mrito shule ya msingi yenye umbali wa km 3.0 ifikapo Juni 2018	20,000,000	-	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
104	KILIMO	Kukamilisha ujenzi wa kituo kimoja cha utaalamu wa masuala ya kilimo ifikapo Juni 2018	120,000,812	-	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
Jumla ya fedha za Ruzuku			762,680,562	-	-	-	-	
C. RUZUKU YA KUJENGA UWEZO (CBG-CAPACITY BUILDING GRANT)								
106	UTAWALA	kuwezesha mafunzo kwa watendaji wa kata 26 na vijiji 88 na wenyeviti wa vijiji 88 ifikapo Juni 2018	28,557,000		-			kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
107		Kuwezesha mafunzo kwa wakuu wa idara na madiwani juu ya utawala bora ifikapo Juni 2018	19,757,500		-			kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
108		Kuwezesha idara ya utawala kuandaa mpango wa kujenga uwezo ifikapo Juni 2018	14,139,300		-			kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
109		Kuwezesha manunuzi ya samani za ofisi kwa ajili ya ofisi za kata na vijiji	22,288,262		-			kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
110		Jumla ya fedha za kujenga uwezo	84,742,062		-			kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa

SEKTA	LENGO LA MRADI	FEDHA IDHINISHWA	FEDHA TOLEWA	KIASI LIPWA ROBO YA I	JUMLA YA FEDHA TUMIKA	BAKAA	HALI YA UTEKELEZAJI/MAONI	
D.MFUKO WA JIMBO (CDF)								
111	MIPANGO	Kuwezesha utekelezaji wa miradi ya jamii kupitia mfuko wa jimbo ifikapo Juni 2018	52,348,000	26,174,000.00	-	-	26,174,000	Maombi yanaendelea kupokelewa
112		Jumla ya mapato mfuko wa jimbo	52,348,000	-	-			
E.RUZUKU YA MIRADI YA MAENDELEO (WAHISANI -MPANGO WA ELIMU SEKONDARI SEDP)								
113	ELIMU MSINGI (S)	Kujenga vyumba 8 vya madarasa katika shule za sekondari 4 za Kitawasi, Kurumwa, Nyaibara na Bungurere ifikapo Juni, 2018	200,000,000	-	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
114	ELIMU MSINGI (S)	Kujenga majengo 2 ya utawala katika shule za sekondari 2 za Kitawasi na Kurumwa ifikapo Juni, 2018	140,000,000	-	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
115	ELIMU MSINGI (S)	Kujenga vyoo 4 vya wanafunzi katika shule za sekondari 4 za Gibaso, Kitawasi, Nyaibara na Bungurere ifikapo Juni, 2018	80,000,000	-	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
116	ELIMU MSINGI (S)	Kujenga nyumba 1 ya mwalimu katika shule ya sekondari Gibaso ifikapo Juni, 2018	150,000,000	-	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
117	ELIMU MSINGI (S)	Kujenga ukumbi 1 wa shughuli mbalimbali katika shule ya sekondari Manga ifikapo Juni, 2018	120,000,000	-	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
118	ELIMU MSINGI (S)	Kuwezesha utangazaji wa zabuni ifikapo Juni, 2018	9,000,000	-	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
119	ELIMU MSINGI (S)	Kusimamia miradi ya maendeleo katika shule 6 za sekondari ifikapo Juni, 2018	8,970,000	-	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
120		Jumla ya mapato SEDP	707,970,000	-	-	-	-	
F.RUZUKU YA MIRADI YA MAJI (WAHISANI-NWSSP)								
121	MAJI	Kutoa mafunzo kwa VHW juu ya ukusanyaji na uunganishaji wa taarifa ifikapo Juni, 2018	2,374,000	-	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
122	MAJI	Kukusanya taarifa za msingi na kuzifanyia uchambuzi katika kata 3 zenye jumla ya vijiji 12 ifikapo Juni, 2018	2,352,000	-	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
123	MAJI	Kufanya shughuli za uhamasishaji katika kata 3 zenye jumla ya vijiji 12, ifikapo Juni, 2018	6,400,000	-	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa

SEKTA	LENGO LA MRADI	FEDHA IDHINISHWA	FEDHA TOLEWA	KIASI LIPWA ROBO YA I	JUMLA YA FEDHA TUMIKA	BAKAA	HALI YA UTEKELEZAJI/MAONI
124	MAJI	Kufanya mashindano ya usafi katika vijiji vyote vinavyotekeleza NSC ifikapo Juni,2018	2,524,000	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
125	MAJI	Kutoa motisha na pongezi kwa vijiji vitakavyoshinda katika mashindano ya usafi ifikapo Juni,2018	1,300,000	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
126	MAJI	Kufuatilia na kusimamia shughuli za NSC katika kata 3 zenye vijiji 12 ifikapo Juni,2018	5,049,100	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
127	MAJI	kufanya upembuzi yakiniifu na ujenzi ya miundombinu ya maji katika vijiji vya Gibaso,Kitawasi,Nyangoto,Mangucha,Kiongera,Itiry o,Mtana,Kubiterere,Kwisarara,Getenga,Kitagasembe ,Nyamwaga,BoregaA,Masanga,Keisangura,Kemakor ere,Surubu,Kangari ifikapo Juni 2018	17,499,894	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
128	MAJI	kufanya usimamizi wa ujenzi wa miradi ya maji katika vijiji vilivyochaguliwa ifikapo Juni 2018	17,770,000	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
129	MAJI	kutoa mafunzo kwa timu ya maji na usafi wa mazingira(DWSTs) ifikapo Juni 2018	5,350,000	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
130	MAJI	kutoa mafunzo kwa jumuiya 10 za watumiaji maji (COWSOs) ifikapo Juni 2018	8,450,000	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
131	MAJI	kuandaa na kuwasilisha taarifa za ukaguzi wa ndani ifikapo Juni 2018	1,872,000	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
132		Kuwezesha matengenezo ya gari na uendeshaji wa ofisi ya idara ya maji ifikapo Juni 2018	26,011,106	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
133	MAJI	Kuhakikisha uwepo wa maji ya bomba katika ofisi za idara ya maji na utawala ifikapo Juni,2018	14,470,000.00	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
134	MAJI	kuwezesha mafunzo kwa wataalam 6 wa idara ya maji ifikapo Juni 2018	6,990,000	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
135	MAJI	Kuhudhuria vikao vya maji vya mkoa na kitaifa ifikapo Juni,2018	5,920,000	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
136		Jumla ya mapato ya NWSSP	124,332,100	-	-	-	

SEKTA	LENGO LA MRADI	FEDHA IDHINISHWA	FEDHA TOLEWA	KIASI LIPWA ROBO YA I	JUMLA YA FEDHA TUMIKA	BAKAA	HALI YA UTEKELEZAJI/MAONI
G.RUZUKU YA KUBOresha ELIMU MSINGI (PEDP-EQUIP)							
137	ELIMU MSINGI (M)	Kutoa mafunzo ya KKK ifikapo Juni,2018	89,460,000	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
138	ELIMU MSINGI (M)	Ushirikiano kati ya shule na jamii ifikapo Juni,2018	39,060,000	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
139	ELIMU MSINGI (M)	Ruzuku ya usimamizi wa elimu na mipango ifikapo Juni 2018	13,590,000	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
140	ELIMU MSINGI (M)	Kutoa mafunzo kwa walimu ifikapo Juni,2018	18,380,000	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
141	ELIMU MSINGI (M)	Mpango wa jumla wa mafunzo kazini ifikapo Juni,2018	83,800,000	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
142	ELIMU MSINGI (M)	Kupanga na kusimamia elimu katika mamlaka za serikali za mitaa ifikapo Juni,2018	21,888,000	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
143	ELIMU MSINGI (M)	Mahusiano ya walimu na wazazi ifikapo Juni,2018	69,300,000	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
144	ELIMU MSINGI (M)	Ruzuku kwa ajili ya shughuli za uzalishaji kipato katika shule za msingi ifikapo Juni,2018	77,300,000	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
145	ELIMU MSINGI (M)	Usimamizi na uongozi katika shule za msingi ifikapo Juni,2018	63,366,000	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
146	ELIMU MSINGI (M)	Ruzuku kwa ajili ya posho ya madaraka kwa Waratibu elimu kata ifikapo Juni,2018	64,480,000	-	-	-	kazi hii haijafanyika kwa sababu fedha hazijatolewa
		Jumla ya mapato ya EQUIP-TZ	540,624,000	-	-	-	

SEKTA	LENGO LA MRADI	FEDHA IDHINISHWA	FEDHA TOLEWA	KIASI LIPWA ROBO YA I	JUMLA YA FEDHA TUMIKA	BAKAA	HALI YA UTEKELEZAJI/MAONI	
MIRADI YA MAENDELEO ILIYOVUKA MWAKA 2016/2017								
SEKTA	LENGO LA MRADI	FEDHA IDHINISHWA	FEDHA TOLEWA/MKATA BA	KIASI LIPWA ROBO YA I	JUMLA YA FEDHA TUMIKA	BAKAA	HALI YA UTEKELEZAJI/MAONI	
1	AFYA	Ujenzi wa nyumba ya mganga kijiji cha Kimusi ifikapo Juni 2017	50,000,000	50,000,000	10,000,000	50,000,000	0	Ujenzi umekamilika
2	UTAWALA	Kufanya ukarabati wa Nyumba ya Mkurugenzi mtendaji ifikapo Juni, 2017.	20,000,000	31,832,000	31,195,360.08	31,195,360.08	636,640	Ukarabati umekamilika
3	AFYA	Kuwezesha ujenzi wa wodi katika kituo cha Afya Muriba ifikapo Juni, 2017	70,000,000	70,000,000	40,000,000	70,000,000	0	Ujenzi umekamilika
4	UJENZI	Kufanya matengenezo ya sehemu korofi yenye urefu wa km 4 kati ya Gibaso hadi Karakatonga ifikapo juni,2017	25,000,000	20,018,150	-	25,000,000	-4,981,850	Kazi imekamilika
5	UJENZI	Kufanya matengenezo ya sehemu korofi yenye urefu wa km 8 katika barabara ya Matongo-Mwara-Itandura ifikapo Juni, 2017.	30,000,000	20,830,000	-	30,000,000	-9,170,000	Kazi inaendelea
6	UJENZI	Kufanya matengenezo ya sehemu korofi yenye urefu wa Km 2.5 katika barabara ya Soroneta-Kyoruba	13,000,000	12,920,000			12,920,000	Kazi inaendelea
7	UJENZI	Kufanya matengenezo ya sehemu korofi yenye urefu wa Km 0.6 katika barabara ya Nyankoni-Waitara	4,700,000	4,646,000			4,646,000	Kazi inaendelea
8	UJENZI	Kufanya matengenezo ya sehemu korofi yenye urefu wa Km 0.4 katika barabara ya Sirari Sekondari	6,600,000	6,563,000			6,563,000	Kazi imekamilika
9	UJENZI	Kufanya matengenezo ya sehemu korofi yenye urefu wa Km 0.25 katika barabara ya Dr Chacha Sekondari	8,400,000	4,337,500			4,337,500	Kazi imekamilika
10	UJENZI	Kufanya matengenezo ya sehemu korofi yenye urefu wa Km 0.30katika barabara ya Muriba senta-Muriba kituo cha afya	10,800,000	10,873,000			10,873,000	Kazi imekamilika
11	UJENZI	Kufanya matengenezo ya sehemu korofi yenye urefu wa Km 5.50katika barabara ya Kwisarara-Matamankwe	22,000,000	21,012,250			21,012,250	kazi itaanza robo ya pili
12	UJENZI	Kufanya matengenezo ya sehemu korofi yenye urefu wa Km 3.00katika barabara ya Matamankwe-Turugenti	14,500,000	14,417,250			14,417,250	kazi itaanza robo ya pili
13	UJENZI	Kujenga Gabioni daraja la mto mori barabara ya Nyamwaga-magoto	55,000,000	54,573,525			54,573,525	kazi itaanza robo ya pili

	SEKTA	LENGO LA MRADI	FEDHA IDHINISHWA	FEDHA TOLEWA	KIASI LIPWA ROBO YA I	JUMLA YA FEDHA TUMIKA	BAKAA	HALI YA UTEKELEZAJI/MAONI
14	UJENZI	Kusafisha na kuchonga eneo la kituo cha daladala katika kijiji cha Nyamwaga	20,000,000	22,271,025			22,271,025	Kazi inaendelea
15	UJENZI	Kuwezesha ujenzi wa kalavati 2 katika barabara ya Nyabirundu-Korotambe-Kiongera ifikapo Juni 2017	50,000,000	44,077,025	-	38,746,055.20	5,330,970	
16	UJENZI	Ujenzi wa kalvati katika barabara ya Mwara-Itandura	9,953,500	9,953,500	-	-	9,953,500	
17	UJENZI	Ujenzi wa choo cha soko katika kijiji cha Komaswa na mnada wa Kemakorere	18,400,000	18,400,000	-	-	18,400,000	Kazi inaendelea
18	UJENZI	Ukarabati wa jengo la OPD katika zahanati ya Bumeru	30,000,000	28,221,650	11,381,000.00		28,221,650	kazi ya ukarabati inaendelea
19	UJENZI	Kufanya ujenzi wa stendi ya Ng'eng'ere na Nyamwaga ifikapo Juni 2017.	20,000,000	20,000,000	18,031,295.65	18,031,295.65	1,968,704	
20	MAJI	Kuwezesha ujenzi wa miundombinu ya maji katika vijiji vya Kewanja, Matongo na Nyangoto ifikapo Juni 2017	100,000,000	100,000,000	-	-	100,000,000	Kazi bado haijaanza
21	MIFUGO	Kuwezesha ujenzi wa lambo katika vijiji vya Musege na Kewamamba ifikapo Juni, 2017	80,000,000	80,000,000	-	-	80,000,000	Kazi inaendelea katika kijiji cha Kewamamba
22	MAZINGIRA	Kujenga vizimba 2 vya kukusanyia taka katika mji mdogo wa Sirari ifikapo Juni, 2017.	12,000,000	12,000,000	-	-	12,000,000	Kazi haijaanza
23	UJENZI	Ujenzi wa Kalvati katika Mto Gibasisi	30,000,000	45,443,800	4,662,318	45,443,800	-	
24	AFYA	Kukamilisha ujenzi wa OPD katika vijiji vya Itiryo, Kegonga, Kimusi na Nyumba ya mganga katika zahanti ya Nyantira	85,897,260	85,897,260	4,294,863	85,897,260	-	Kazi imekamilika
25	ELIMU (S)	Ujenzi wa bwalo Assembly Dinning hall katika shule ya sekondari ya wasichana Borega A	121,063,200	121,063,200	-	107,212,437	13,850,764	Kazi imekamilika
26	AFYA	Kununua mashine ya kufulia katika kituo cha afya cha Nyangoto	30,000,000	30,000,000	-	-	30,000,000	manunuzi yanaendelea
27	AFYA	Ujenzi wa fensi katika kituo cha afya cha nyangoto	129,000,000	129,000,000	40,000,000	135,037,290	-6,037,290	Kazi ya ujenzi wa fensi inaendelea
28	ELIMU (S)	Ujenzi wa vyumba viwili (2) vya madarasa, Choo cha wanafunzi matundu manane (8) na Ujenzi wa nyumba moja (1) yenye uwezo wakuchukua walimu sita (6) na ujenzi wa tanki la chini katika shule ya sekondari Korotambe	220,000,000.00	220,000,000.00	7,349,686.40	206,102,906.40	13,897,093.60	Kazi ya ukamilishaji wa miundombinu ya maji inaendelea
29	KILIMO	Kuwezesha ununuzi wa mashine za kuchakata alizeti katika kata za Manga na Susuni	37,812,000.00	37,812,000.00	37,812,000.00	37,812,000.00	-	
30	AFYA	Kuwezesha ununuzi wa vifaa tiba	300,000,000.00	300,000,000.00	300,000,000.00	300,000,000.00	-	
		Jumla kuu	1,624,125,960	1,626,162,135	504,726,523	1,180,478,404	445,683,731	