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Mlouwa Mkoa alipokelewa na Ml wa Wilava, katibu Tawala wa Wilava, halmu Mlasrugenz na Viengoz wengine
wa kitoka SENARA na | lalmashaur va Wilawa va Tarime katika lengo la Utawala Mvamwaga. Tarime

Tarche 01/02/2024, Mkuu wa Mkoa Mhe Said Mtanda afika korka
Halmashauri va Wilaya va Tarime kwa ajili va Usinduzi wa Miradi ya
"UHEANT MWEMA", iliyoanzishwa na kukamilishwa na Screngeti
Madopnn! Park (SENMAFA) waklishiriliana no Tanzania Mational Pak
(TANAPA) pamnja na Tongoed wa almashaurd ya Tarime, Mkug wa
Mkoa asindildzwn na Mkuu wa Wilayn ColMichael M. Mntojele, Katibu
Tawala wa Wilava, Kaimu Mkurugenzi wa Tlalmashauri va Wilava va
Tarime pamoja na Viongozi wengine kuioka SENAPA, TANAPA na
Halmashaur ya Wilava va Tarime

Mradi wa kwanza uliotembelewa na kweinduliwa na Mhe, Sad
Mianda i Mradi wa Madarasa matatu valivojengwa Shule ya Msingi
Keponga kata ya Nyanungn, Mradi wa pili ni Nyumba ya Walimuo (3
in 1l amhayo imejengwa Shule yva Msingi Byanrangana, ilivopo kara
vl Kwihancha, Miradi hiveo imejengwa na SENAPA 1li Kuimarisha

Wanyama Serengefi.

Baada va Usnduel wa Miradi hivo, Moo wa Mkoa ametoa shukrani
kwa SEMNAPA na TANADPA kwa kazi nzun va kuboresha maisha ya
Wananchi hasa wanaoishi karibu na Mbugn hive na amesihi
waranchi kubeshimuo utaratibu wa kuingia mbugani 1 kubabalkisha
armuni kati vao na vwongoel wa Mbugs va Wanyama Scerenget

Imetengenezwa na Kitengo cha Mawasillano Serikalini
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Tarehe 01/02/2024, Mkuu wa Mkoa wa Mara Mhe. Said Mtanda afika Halmashaur ya Wilaya ya Tarime 1hi
kuzindua Miradi ya "UJTRANT MWEMA" . Miradi hiyo m1 Madarasa matatu yaliyojengwa Shule va Msingi
Kigonga na Nyumba ya Walimu (3 in 1) ihyojengwa Shule ya Msingi Byantang'ana. Miradi hiyo 1lianzishwa na
Serengen Nanonal Park walishimikiana na Tanzamia National Park (TANAPA) na Uongozi wa Halmashauri ya
Wilaya ya Tarime kwa ajih ya kuhakikisha mahusiano mazur kan ya Uongozi wa mbuga ya Wanyama

Mkun wa Mkoa pamoja na Viongozi wahomsindilaza katika uzinduzi wa Miradi hiyo akiwerno Mkuu wa
Wilaya, Katibu Tawala wa Wilaya, Kaimu Mkurugenzi, na viongozi wengine kutoka SENAPA, TANAPA na
Halmashaur ya Wilaya ya Tarime wapokelewa kwa shangwe na Furaha na Wananchi wa kata hizo.

Baada ya uzinduzi wa Miradi hiyo, Mhe. Said Mtanda ameshukuru sana kwa mapokezi mazuri na kahakikisha
kufikisha salamu zao kwa Mhe, Dkt Samia Suluhu Hassan, Pamoja na hayvo ameahidi kutatua changamoto
alizopokea kutoka kwa wananchi hao
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