JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA TARIME

Kumb. Na. HWT/L1/7/76 18/07/2024

TANGAZO LA NAFASI YA KAZI

Mkurugenzi Mtendaji Halmashauri ya Wilaya ya Tarime kwa kuzingatia kibali cha ajira mpya
mwaka wa fedha 2023/2024 cha tarehe 25 Juni, 2024 chenye Kumb Na. FA.9787/288/01/09
pamoja na vibari vya ajira mbadala Kumb.Na. FA.228/613/01/D’ ya tarehe 25.06.2024 na
tarehe 03.07.2024 kutoka kwa Katibu Mkuu OR-UTUMISHI, Anakaribisha maombi ya kazi

kutoka kwa watanzania wenye sifa (21) kama ifuatavyo;
1.0 DEREVA DARAJA LA Il NAFASI (08)
141 MAJUKUMU YA KAZI
() Kukagua gari kabla na baada ya safari ili kubaini hali ya usalama wa gari;

(i) Kuwapeleka watumishi maeneo mbalimbali kwenye safari za kikazi;
(iii) Kufanya matengenezo madogo madogo ya gari;
(iv) Kukusanya na kusambaza nyaraka mbalimbali;
(v) Kujaza na kutunza taarifa za safari zote katika daftari la safari;

(vi) Kufanya usafi wa gari.

(vii) Kufanya kazi nyingine kadri atakavyoelekezwa na Msimamizi wake

1.1.1 SIFA ZA MWOMBAJI

Kuajiriwa mwenye Cheti cha Kidato cha Nne
ndeshaji magari ambayo amefanyia kazi kwa muda usiop
Awe amehudhuria mafunzo ya msingi ya ufundi

(Form IV) na leseni ya Daraja la E au

C yaue ungua mwaka

mmoja bila kusababisha ajali.
stadi (VETA) au Chuo kingine kinachotambuliwa na Serikali.



14. i N |
1:2 Mshahara utalipwa kwa kuzingatia NGazi za mishahara ya Serikali TGS

1.2 MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA i (07)

1.2.1 MAJUKUMU YA KAZ|

iii.

vi.

Vil.

Viii.

Xi

Xli.

Afisa Masuuli na Mtendaji Mkuu wa Serikali ya K )

e i |
Kusimamia Ulinz; '
n .
e N a Usalama Wa raia na majj Zao, kuwa Mlinzi wa Amani na |
Simamjzi wa Utawala Borg katika

uzalishaji mali:
Kiongozi wa Wakuu wa Vitengo Kitaalam katika Kijiji; |
Kusimamia, kukusanya na kuhifadhi kumbukumbu zote na nyaraka za kijiji

ijiji
Mwenyekiti wa Kikao cha Wataalamu waliopo katika Kiijiji;

Kupokea, kusikiliza na kutatua malalamiko na migogoro ya wananchi

Atawajibika kwa Mtendaji Mkuu wa Kata.

1.2.2 SIFA ZA MWOMBAJI

Kuajiriwa mwenye Elimu ya Kidato cha Nne (V) au Kidato cha Sita (V1) aliyehitimu
mafunzo ya Astashahada/Cheti katika moja ya fani zifuatazo: Utawala, Sheria, Elimu
ya Jamii, Usimamizi wa Fedha, Maendeleo ya Jamii na Sayansi ya Sanaa kutoka
Chuo cha Serikali za Mitaa Hombolo, Dodoma au Chuo chochote kinachotambuliwa

na Serikali.

1.2.3 Mshahara kwa kuzingatia ngazi za mishahara ya Serikali TGS ‘B’

1.3 WAANDISHI WAENDESHA OFISI DARAJA LA li NAFASI - 03

1.3.1 MAJUKUMU YA KAZ|

()  Kupokea wagenin

(i)  Kuchapa barua taarifa na nyaraka za kawaida na za siri;

a kuwasaili shida zao na kuwaelekeza sehemu wanapoweza

kushughulikiwa;



(iii) Kutunza taarifa na
kumbukumby 74 matukio, miadi, wageni, tarehe za vikao, safari

|
za Mkuu wake na ratiba ya kazi zZingine;
(iv) Kutafuta majalada n . ' '
o a Nyaraka ZInazohitajika katika utekelezaji wa majukumu ya ;
(v) Kupokea majalada na kusambaza kwa M [
; ao
Idara/Kitengo/Sehemy husika;

fisa walio katika f

(vi)

(vii)

Kukusanya, kutun ‘

o Za na kuyarejesha majalada au nyaraka sehemu zinazohusika;
Ndoo na kufanya maandalizi ya vikao mbalimbali-

(viii) Kuandaa orodhg ya mahitaji ya vifaa vya ofisi na:

(i) Kufanya kazi nyingine atakazopangiwa na Mkuu wake wa kazi

1.3.2 SIFA ZA MWOMBAJ|

K.uajiriwa Wahitimu wa Kidato cha Nne (Form Four) au Kidato cha Sita (Form
Six) wenye Stashahada (Diploma) ya Uhazili au cheti cha NTA level 6 ya uhazili.
Aidha, wawe wamefaulu somo la Hatimkato ya Kiswahili na Kiingereza maneno
100 kwa dakika moja na kupata programu za kompyuta za ofisi kama vile: Word,
Excel, Powerpoint, Internet, E-mail na Publisher kutoka chuo chochote

kinachotambuliwa na Serikali.

1.3.3 Mshahara kwa kuzingatia ngazi za mishahara ya Serikali TGS ‘C’

1.4 WASAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA LA li (03)
1.4.1 MAJUKUMU YA KAZI|

(i) Kuorodhesha barua zinazoingia masjala kwenye rejista (incoming Correspondence

register)

(i) Kuorodhesha barua zinazotoka nie ya taasisi kwenye rejista (outgoing correspondence
register)

(i) Kusambaza majalada kwa watendaji (action officers)

(iv)Kupokea majalada yanayorudi kutoka kwa watendaji (action officers)

(v) Kutafuta kumbukumbu/nyaraka/rajalada yanayohitajika na watendaji;

(vi) Kurudisha majalada kwenye shubaka/kabati la majalada ‘racksffiling’ (cabinets) au

mahali' pengine yanapohifadhiwa

(vii) Kufuatilia mzunguko wa majalada ndani ya Taasisi (file tracking)



| 4.2 SIFA ZA MWOMBAJI

aliriwa Wahitimu wa Kida a
Kuaji lo cha Nne au Kidato cha Sita allyehitimu Stashahada au NTA

katika katika fani ya masje
level 6 ya masjala kutoka vyuo vinavyotambulika na Serikali, mwenye ujuzl

wa kompula.

1.4.3 Mshahara utalipwa kwa kuzingatia ngazi za mishahara ya Serikali TGS ‘C’

1.5 MASHARTI KWA UJUMLA

i mbaiji wo i Rai .
i, Waombaj te wawe ni Raia wa Tanzania na wenye umri wa kuanzia miaka 18 na

usiozidi miaka 45 isipokuwa kwa wale tu walioko kazini Serikalini;

i. ~ Waombaji wenye ulemavu wanahamasishwa kutuma maombi na wanapaswa
kuainisha kwenye Mfumo wa kuombea ajira ulemavu walionao kwa ajili ya taarifa
kwa Sekretarieti ya Ajira Katika Utumishi wa Umma;

il. Waombaji wote waambatishe maelezo binafsi yaliyojitosheleza (Detail Curriculum
Vitae) yenye anuani inayotumika, namba za simu zinazopatikana na Anuani ya Barua
Pepe (E-mail address) pamoja na majina ya wadhamini (Referees) watatu wa
kuaminika;

iv. Waombaji ambao tayari ni Watumishi wa Umma na wamejipatia Sifa za kuingilia katika
kada tofauti na walizonazo, wapitishe barua zao za maombi ya nafasi ya kazi kwa
waaijiri wao na waajiri wao wajiridhishe ipasavyo.

V. Waombaiji waambatishe maelezo binafsi yanayojitosheleza (Detail C.V) yenye anuani
na namba za simu za kuaminika pamoja na majina ya wadhamini (referees) watatu wa

kuaminika;

vi. Maombi yote yaambat
li ambavyo ni vyeti vya Kidato cha Nne au Sita kwa wale waliofikia

ane na vyeti vya Elimu na Taaluma vilivyothibitishwa na

Mwanasheria/Waki

kiwango hicho na vyeti vya kuhitimu mafunzo mbalimbali kwa kuzingatia sifa za kazi

husika. Certificates,- Cheti cha mtihani wa kidato cha IV naVl,-Computer
Certificate,- Vyeti vya Kitaaluma

Vi “Testimonial*, “Provisional Results",
cha Nne na Kidato cha Sita (FORM IV AND FORM VI RESULTS SLIPS )

HAVITAKUBALIWA.
Waombaji waliosoma nje ya Nchi wahakikishe vyeti vyao vim

ethibitishwa na Mamlaka husika (TCU, NECTAna NACTE).
staafishwa katika Utumishi wa Umma hawaruhusiwi kuomba isipokuwa

“Statement of results’, hati ya matokeo ya Kidato

vii. ehakikiwa na
vim

iX. Waombaji walio

ali kutoka kwa Katibu Mkuu Kiongozi.

ambao tayari ni waaijiriwa katika nafasi za kuingilia walioko katika

kama wana kib

X. Waombaii kazi

T ———



hi wa Umma wasiombe na wanatakiwa kuzingatia maelekezo yaliyo katika
CAC.45/257/01/D/140 wa tarehe 30 Novemba, 2010,

ywasilishaji wa taarifa na sifa za kughushiwa husika watachukuliwa hatua za kisheria.

x,: Mwisho wa kutuma maombi ya kazi ni tarehe 31/07/2024.
x .

MUHIMU: Kumbuka kuambatisha barua yako ya maombi ya kazi iliyosainiwa pamoja
na Vyeti vya Elimu, aidha anuani ya barua hiyo ielekezwe kwa:-

xiil.

Mkurugenzi Mtendaji (W),
S.L.P 16,

TARIME.
xiv. Maombi yote ya kazi yatumwe kwenye Mfumo wa Kieletroniki wa Ajira
(RecruitmentPortal) kupitia anuani ifuatayo:htips://portal.ajira.go.tz/ (Anuanihii pia

inapatikana kwenye Tovuti ya Sekretarieti ya Ajira kwa kuingia sehemu iliyoandikwa
‘Recruitment Portal’).

xv. Maombi yatakayo wasilishwa nje ya utaratibu ulioainishwa katika tangazo hili

HAYATAFIKIRIWA
Imetolewa na
» oA
Solomon |. Shati é‘%‘\‘\ ‘\‘\\‘*\‘*
»
MKURUGENZI MTENDAJI (W) o> o
TARIME RN
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S
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