JAMHURI YA MUUNG s
A
OFISIYARAIS _ \yran

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKAL
HALMASHAURI YA WILAYA

TANGAZO

MATOKEO YA USAILI ULIOFANYIKA TAREHE: 10.00. ’
MKATABA KWA NAFASI YA DEREVA

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Tarime anapenda kuwa’tjlnq?m? wasqn||wa
ambao majina yao yameorodheshwa kwenye tangazo hili kuwa wamefaull'l salll U IO_fanylka
tarehe 10.06.2023 kwa Ajira ya Mkataba kwa nafasi ya Dereva |l wanatalflwa kuripoti tarehe
12.06.2023 saa 3:00 Asubuhi katika Ofisi ya Mkurugenzi wa Halmashaurl (Nyamwaga)

NAFASI: DEREVA ||
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