

MPANGO WA CSR 2021/2022

NA	IDARA	KATA	KIJIJI	JINA LA MRADI	FEDHA TENGWA (TSH)
1	AFYA	KIORE	NYAGISYA	Kuchangia ujenzi wa nyumba ya mganga zahanati mpya ya Nyagisya	5,000,000.00
2	AFYA	MURIBA	MURIBA	Ujenzi wa uzio katika kituo cha afya Muriba	15,000,000.00
3	AFYA	MWEMA	KOROTAMBE	Ukamilishaji ujenzi wa chumba 1 cha darasa shule ya msingi Korotambe	10,000,000.00
4	AFYA	MWEMA	NYAMOHONDA	Ukamilishaji wa nyumba ya mganga zahanati ya Nyamohonda	10,000,000.00
5	AFYA	NYANUNGU	NYANDAGE	Ujenzi wa nyumba 1 ya mganga Zahanati ya Nyandage	30,000,000.00
6	AFYA	HALMASHAURI MAKAO MAKUU		Ununuzi wa Dawa na Vifaa tiba kwa ajili ya vituo vya Afya na Zahanati mpya	50,000,000.00
7	AFYA	NYAMWAGA	KOMARERA	Ujenzi wa nyumba pacha(2 in 1) ya mganga zahanati ya Komarera	50,000,000.00
8	AFYA	KEMAMBO	KEWANJA	Ujenzi wa uzio zahanati ya Kewanja	30,000,000.00
9	AFYA	KEMAMBO	KEWANJA	Ununuzi wa vifaa tiba na dawa zahanati ya Kewanja	30,000,000.00
10	AFYA	KEMAMBO	KERENDE	Ununuzi wa vifaa tiba kituo cha afya Nyamongo	53,441,780.57
11	AFYA	KEMAMBO	KERENDE	Ujenzi wa wodi ya watoto kituo cha afya Nyamongo	100,000,000.00
12	AFYA	KEMAMBO	KERENDE	Ukarabati wa nyumba za watumishi kituo cha afya Nyamongo	20,000,000.00
13	AFYA	NYARUKOBA	MSEGE	Ukamilishaji wa nyumba pacha ya watumishi zahanati ya Msege	30,000,000.00
14	AFYA	NYARUKOBA	MSEGE	Ujenzi wa wadi ya mama na mtoto zahanati ya Musege	93,441,780.57
15	AFYA	NYARUKOBA	GENKURU	Kukamilisha ujenzi wa kituo cha afya Genkuru	56,441,780.57
				JUMLA MIRADI YA AFYA	583,325,341.71
16	ELIMU MSINGI NA SEKONDARI	HALMASHAURI MAKAO MAKUU		Kuwezesha upatikanaji wa madawati, viti na meza kwa shule za msingi na sekondari Halmashauri ya wilaya ya Tarime	140,000,000.00
17	ELIMU MSINGI	GANYANGE	BOREGA A	Ukamilishaji ujenzi wa chumba 1 cha darasa shule ya msingi Borega A	10,000,000.00
18	ELIMU MSINGI	BINAGI	NYASARICHO	Ukamilishaji Ujenzi wa nyumba ya mwalimu shule ya msingi Nyamwigura	10,000,000.00
19	ELIMU MSINGI	BINAGI	MAGOMA	Ukamilishaji wa vyumba 2 vya madarasa shule ya msingi shikizi ya Nyamisochi	15,000,000.00

NA	IDARA	KATA	KIJIJI	JINA LA MRADI	FEDHA TENGWA (TSH)
20	ELIMU MSINGI	BUMERA	TURUGETI	Ukarabati wa vyumba 4 vya madarasa shule ya msingi Turugeti	15,000,000.00
21	ELIMU MSINGI	BUMERA	KITERERE	Ujenzi wa chumba kimoja cha Darasa shule ya msingi Kiterere	20,000,000.00
22	ELIMU MSINGI	BUMERA	KWISARARA	Ujenzi wa matundu ya vyoo 8 shule ya msingi Kwisarara	8,800,000.00
23	ELIMU MSINGI	GORONG'A	KITAWASI	Ujenzi wa vyumba 1 vya madarasa shule ya msingi Gibasisi	20,000,000.00
24	ELIMU MSINGI	GORONG'A	MASANGA	Ujenzi wa chumba 1 cha darasa shule ya msingi Masanga	20,000,000.00
25	ELIMU MSINGI	ITIRYO	NYANKONI	Ujenzi wa nyumba ya mwalimu shule ya msingi Nyankoni	25,000,000.00
26	ELIMU MSINGI	KEMAMBO	MURITO	Ujenzi wa nyumba ya mwalimu shule ya sekondari Barata	25,000,000.00
27	ELIMU MSINGI	KIBASUKA	WEIGITA	Ukamilishaji wa vyumba 4 vya madarasa shule ya msingi Nyambeche	40,000,000.00
28	ELIMU MSINGI	KIORE	KEWAMAMBA	Ukamilishaji wa nyumba ya mwalimu shule ya msingi Kewamamba	20,000,000.00
29	ELIMU MSINGI	KIORE	NKEREGE	Ukamilishaji wa choo cha wanafunzi matundu 10 shule ya msingi Nkerege	10,000,000.00
30	ELIMU MSINGI	KOMASWA	SURUBU	Ukamilishaji wa chumba 1 cha darasa shule ya msingi Surubu	10,000,000.00
31	ELIMU MSINGI	KWIHANCHA	KARAKATONGA	Ujenzi wa nyumba pacha ya mwalimu shule ya msingi Karakatonga	50,000,000.00
32	ELIMU MSINGI	MANGA	KEMBWI	Ukamilishaji wa ujenzi wa nyumba shule ya msingi Kembwi	40,000,000.00
33	ELIMU MSINGI	MBOGI	GETENGA	Ukamilishaji wa maboma 2 ya madarasa shule ya msingi Nyamaheheya	20,000,000.00
34	ELIMU MSINGI	MURIBA	TAGARE	Ukamilishaji wa vyumba 3 vya madarasa shule ya msingi Muriba	30,000,000.00
35	ELIMU MSINGI	MURIBA	KOBORI	Ujenzi wa choo matundu 8 shule ya msingi kobori	8,600,000.00
36	ELIMU MSINGI	MURIBA	BUNGURERE	Ujenzi wa vyoo vya wanafunzi matundu 8 shule ya msingi Bungurere	8,600,000.00
37	ELIMU MSINGI	NYAKONGA	NYAKONGA	Ujenzi wa vyoo vya waalimu matundu 2 shule ya msingi Nyakonga	4,000,000.00
38	ELIMU MSINGI	NYAKONGA	NYAKONGA	Ukamilishaji wa matundu 8 ya vyoo shule ya msingi Nyakonga	8,600,000.00

NA	IDARA	KATA	KIJIJI	JINA LA MRADI	FEDHA TENGWA (TSH)
39	ELIMU MSINGI	NYAKONGA	KEBWEYE	Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa shule ya msingi Kebweye	40,000,000.00
40	ELIMU MSINGI	NYAMWAGA	KEISANGORA	Ukamilishaji wa vyumba 3 vya madarasa shule ya msingi Nyamerama	30,000,000.00
41	ELIMU MSINGI	NYAMWAGA	KEISANGORA	Ukamilishaji wa choo cha wanafunzi matundu 8 shule mpya ya msingi Nyamerama	8,800,000.00
42	ELIMU MSINGI	NYANSINCHA	NYANTIRA	Ukamilishaji wa vyumba vya madarasa 5 shule ya msingi Iteremya	40,000,000.00
43	ELIMU MSINGI	NYANUNGU	NYAMOMBARA	Ujenzi wa chumba 1 cha darasa shule ya msingi Nyamombara	20,000,000.00
44	ELIMU MSINGI	NYARERO	NYARERO	Ujenzi wa matundu ya vyoo shule ya msingi mpya ya Mburwa	5,000,000.00
45	ELIMU MSINGI	NYARERO	NYARERO	Ukamilishaji wa vyumba 2 vya madarasa shule ya msingi mpya ya Mburwa	20,000,000.00
46	ELIMU MSINGI	NYARERO	KEMAKORERE	Ukamilishaji wa nyumba ya mwalimu shule ya msingi Kemakorere	10,000,000.00
47	ELIMU MSINGI	PEMBA	NYABISAGA	Ukamilishaji wa chumba cha darasa na ofisi shule ya msingi Nyabisaga	7,000,000.00
48	ELIMU MSINGI	REGICHERI	REMAGWE	ukarabati wa vyumba 5 vya madarasa shule ya msingi Remagwe	8,000,000.00
49	ELIMU MSINGI	SIRARI	SIRARI	Ukamilishaji wa vyumba vya madarasa shule ya msingi Nyairoma	15,000,000.00
50	ELIMU MSINGI	SIRARI	SIRARI	Ukamilishaji wa vyumba vya madarasa shule ya msingi Sirari	15,000,000.00
51	ELIMU MSINGI	SIRARI, KIBASUKA, KIORE, REGICHERI, KWIHANCHA	Sokoni, Nyarwana, Nkerege, Remagwe, Gibaso, Nyabirongo	Ujenzi wa vyumba vya madarasa 7 kwa ajili ya mapokezi ya wanafunzi wa darasa la kwanza katika shule zenye upungufu mkubwa wa madarasa za Keryoba, Kibasuka, Masota, Rengumanche, Nyambeche, Kwihancha, na Byantang'ana	140,000,000.00
52	ELIMU MSINGI	SUSUNI	KIONGERA	Ujenzi wa choo cha wanafunzi shule ya msingi umoja	8,000,000.00
53	ELIMU MSINGI	SUSUNI	KIONGERA	Ujenzi wa chamba 1 cha darasa shule ya msingi Umoja	20,000,000.00
54	ELIMU MSINGI	SUSUNI	KIKOMORI	Ujenzi wa matundu ya vyoo 9 ya wanafunzi shule ya msingi Kikomori	9,900,000.00
55	ELIMU MSINGI	SUSUNI	MATAMANKWE	Ukamilisha nyumba ya mwalimu shule ya msingi Matamankwe	10,100,000.00

NA	IDARA	KATA	KIJIJI	JINA LA MRADI	FEDHA TENGWA (TSH)
56	ELIMU MSINGI	NYAMWAGA	NYAMWAGA	Ujenzi wa vyumba vya madarasa 6 na vyoo vya wanafunzi matundu 8 shule ya msingi Makerero	128,800,000.00
57	ELIMU MSINGI	NYAMWAGA	KOMARERA	Ujenzi wa nyumba ya mwalimu (2 in 1) shule ya msingi Nyamerama	50,000,000.00
58	ELIMU MSINGI	NYAMWAGA	KOMARERA	Ukarabati wa nyumba 2 za walimu shule ya msingi Komarera	20,000,000.00
59	ELIMU MSINGI	NYAMWAGA	KOMARERA	Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa shule ya msingi Nyansangero	40,000,000.00
60	ELIMU MSINGI	KIBASUKA	NYAKUNGURU	Ujenzi wa vyumba vya madarasa 2 shule ya msingi Nyakunguru B	40,000,000.00
61	ELIMU MSINGI	KIBASUKA	NYAKUNGURU	Ujenzi wa vyoo matundu 8 shule ya msingi Nyamichele	10,000,000.00
62	ELIMU MSINGI	KIBASUKA	NYAKUNGURU	Ukamilishaji wa nyumba 1 ya walimu 2 in 1 shule ya msingi Nyakunguru B	25,000,000.00
63	ELIMU MSINGI	KIBASUKA	NYAKUNGURU	Ukamilishaji wa nyumba 1 ya mwalimu shule ya msingi Nyamichele	25,000,000.00
64	ELIMU MSINGI	KIBASUKA	NYAKUNGURU	Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa shule ya msingi Nyamichele	40,000,000.00
65	ELIMU MSINGI	KIBASUKA	NYAKUNGURU	Ununuzi wa ardhi ekari 6 kwa ajili ya kujenga shule mpya ya msingi Nyankorambe	24,000,000.00
66	ELIMU MSINGI	KIBASUKA	NYAKUNGURU	Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa shule ya msingi tarajiwa ya Nyankorambe	40,000,000.00
67	ELIMU MSINGI	KIBASUKA	NYAKUNGURU	Ujenzii wa vyoo matundu 8 shule ya msingi tarajali ya Nyankorambe	9,441,780.57
68	ELIMU MSINGI	KIBASUKA	NYAKUNGURU	Ujenzi wa nyumba pacha (2 in 1) ya mwalimu shule ya msingi tarajiwa ya Nyankorambe	50,000,000.00
69	ELIMU MSINGI	KIBASUKA	NYAKUNGURU	Ukamilishaji wa nyumba 2 za walimu shule ya msingi Nyakunguru A	25,000,000.00
70	ELIMU MSINGI	KEMAMBO	KEWANJA	Ujenzi wa jengo la utawala shule ya msingi Kewanja eneo jipya	80,000,000.00
71	ELIMU MSINGI	KEMAMBO	KEWANJA	Ujenzi wa vyoo vya wanafunzi matundu 8 shule ya msingi kewanja eneo jipya	9,500,000.00
72	ELIMU MSINGI	KEMAMBO	KEWANJA	Ujenzi wa matundu 2 ya vyoo vya waalimu shule ya msingi Kewanja eneo jipya	2,500,000.00
73	ELIMU MSINGI	KEMAMBO	KERENDE	Ujenzi wa vyoo matundu 9 shule ya msingi Mtimaro	10,000,000.00
74	ELIMU MSINGI	KEMAMBO	KERENDE	Ununuzi wa madawati shule zote za kijiji cha Kerende	10,000,000.00

NA	IDARA	KATA	KIJIJI	JINA LA MRADI	FEDHA TENGWA (TSH)
75	ELIMU MSINGI	MATONGO	NYANGOTO	Ujenzi wa nyumba 2 za watumishi 2 in 1 shule za msingi Matare na Nyangoto	100,000,000.00
76	ELIMU MSINGI	MATONGO	NYABICHUNE	Ujenzi wa chumba kimoja cha darasa shule ya msingi Kwhore	20,000,000.00
77	ELIMU MSINGI	MATONGO	NYABICHUNE	Ujenzi wa chumba 1 cha darasa shule ya msingi Mrito	20,000,000.00
78	ELIMU MSINGI	MATONGO	MJINI KATI	Ujenzi wa shule mpya ya msingi kijiji cha Mjini kati	207,714,772.72
79	ELIMU MSINGI	NYARUKOBA	MSEGE	Ujenzi wa nyumba 2 za walimu shule mpya ya msingi Rewande	100,000,000.00
80	ELIMU MSINGI	NYARUKOBA	MSEGE	Ukamilishaji wa vyumba 2 vya madarasa na ofisi shule ya msingi Rewandwe	25,000,000.00
81	ELIMU MSINGI	NYARUKOBA	MSEGE	Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa shule ya msingi Rewandwe	40,000,000.00
82	ELIMU MSINGI	NYARUKOBA	MSEGE	Ukamilishaji wa nyumba ya mwalimu shule ya msingi Rewandwe	25,000,000.00
83	ELIMU MSINGI	NYARUKOBA	GENKURU	Ujenzi wa nyumba 2 pacha za walimu shule mpya ya msingi Keirando	100,000,000.00
84	ELIMU MSINGI	NYARUKOBA	GENKURU	Ujenzi wa vyumba 6 vya madarasa shule mpya ya msingi Keirando	120,000,000.00
85	ELIMU MSINGI	NYARUKOBA	GENKURU	Ujenzi wa matundu ya vyoo 10 shule ya msingi mpya ya Keirando	12,000,000.00
				JUMLA MIRADI ELIMU MSINGI	2,374,356,553.29
86	ELIMU SEKONDARI	GANYANGE	NTAGACHA	Ujenzi wa choo cha wanafunzi na walimu matundu 10	11,000,000.00
87	ELIMU SEKONDARI	BINAGI	NYAMWIGURA	Ukamilishaji wa chumba kimoja cha darasa shule ya sekondari Nyamwigura	10,000,000.00
88	ELIMU SEKONDARI	GORONG'A, REGICHERI	KITAWASI, NG'ERENG'ERE	Ujenzi wa vyumba vya madarasa 4 shule za sekondari Kitawasi na Nyansisine kwa ajili ya mapokezi ya wanafunzi wa kidato cha kwanza 2022	80,000,000.00
89	ELIMU SEKONDARI	GWITIRYO	KITAGASEMBE	Uchimbaji wa kisima kirefu cha maji shule ya sekondari ya Inchugu	25,000,000.00
90	ELIMU SEKONDARI	GWITIRYO	KITAGASEMBE	Ukarabati wa jengo la utawala shule ya sekondari Inchugu	10,000,000.00
91	ELIMU SEKONDARI	KOMASWA	SURUBU	Ukamilishaji wa Bwalo shule ya Sekondari Manga	50,000,000.00
92	ELIMU SEKONDARI	KOMASWA	SURUBU	Utengenezaji wa vitanda 80 (Deka) vya wanafunzi shule ya sekondari Manga	16,000,000.00
93	ELIMU SEKONDARI	KOMASWA	SURUBU	Ujenzi wa mabafu 10 ya wanafunzi Manga sekondari	10,000,000.00

NA	IDARA	KATA	KIJIJI	JINA LA MRADI	FEDHA TENGWA (TSH)
94	ELIMU SEKONDARI	MBOGI	NYABITOCHO	Ukamilishaji wa nyumba ya mwalimu shule ya sekondari Mbogi	10,000,000.00
95	ELIMU SEKONDARI	MWEMA	KUBITERERE	Ukamilishaji ujenzi wa chumba cha darasa shule ya sekondari tarajali Kubiterere	10,000,000.00
96	ELIMU SEKONDARI	NYAMWAGA	NYAMWAGA	Ukamilishaji wa jengo la Hosteli sekondari ya Nyamwaga	20,000,000.00
97	ELIMU SEKONDARI	NYANUNGU	NYAMOMBARA	Ukamilishaji wa jengo la Hosteli sekondari ya Nyanungu	20,000,000.00
98	ELIMU SEKONDARI	PEMBA	PEMBA	Ujenzi wa Vyumba 2 vya madarasa na choo matundu 3 shule ya Msingi Pemba	43,000,000.00
99	ELIMU SEKONDARI	PEMBA	NYABISAGA	Ukamilishaji wa jengo la Hosteli sekondari ya Nyaibara	20,000,000.00
100	ELIMU SEKONDARI	REGICHERI	REMAGWE	Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa shule ya sekondari Regicheri	40,000,000.00
101	ELIMU SEKONDARI	SIRARI	SIRARI	Ujenzi wa choo cha wanafunzi matundu 8 shule ya sekondari Sirari	8,600,000.00
102	ELIMU SEKONDARI	SUSUNI	NYABIRONGO	Ukamilishaji wa maboma 2 ya madarasa shule za sekondari za Nyabirongo kwa ajili ya mapokezi ya wanafunzi wa kidato cha kwanza 2022	20,000,000.00
103	ELIMU SEKONDARI	NYAMWAGA	NYAMWAGA	Ukamilishaji wa bweni la wanafunzi shule ya sekondari J.K. Nyerere	20,000,000.00
104	ELIMU SEKONDARI	KIBASUKA	NYAKUNGURU	Ukamilishaji wa vyumba 2 vya madarasa shule ya sekondari Genge	25,000,000.00
105	ELIMU SEKONDARI	KEMAMBO	KERENDE	Ujenzi wa darasa chumba 1 shule ya sekondari Mrito	20,000,000.00
106	ELIMU SEKONDARI	MATONGO	NYANGOTO	Ujenzi wa fensi na kukamilisha ujenzi wa bweni moja la wanafunzi 80 shule ya sekondari Nyamongo	143,441,780.57
107	ELIMU SEKONDARI	MATONGO	NYANGOTO	Ujenzi wa chumba 1 cha maabara shule ya sekondari Nyamongo	50,000,000.00
108	ELIMU SEKONDARI	MATONGO	NYANGOTO	Ujenzi wa chumba cha darasa shule ya sekondari Mrito	20,000,000.00
109	ELIMU SEKONDARI	MATONGO	MATONGO	Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa shule ya Sekondari Matongo	40,000,000.00
110	ELIMU SEKONDARI	MATONGO	MATONGO	Ujenzi wa nyumba 3 (two in one) za walimu shule ya Sekondari Matongo	163,000,000.00
111	ELIMU SEKONDARI	MATONGO	MATONGO	Ujenzi wa maabara 2 za sayansi shule ya Sekondari Matongo	90,441,780.57
112	ELIMU SEKONDARI	MATONGO	MATONGO	Ujenzi wa Vyoo matundu 18 shule ya sekondari ya Mrito	20,000,000.00

NA	IDARA	KATA	KIJIJI	JINA LA MRADI	FEDHA TENGWA (TSH)
113	ELIMU SEKONDARI	MATONGO	NYABICHUNE	Ujenzi wa vyumba 3 vya madarasa shule ya sekondari Nyabichune	60,000,000.00
114	ELIMU SEKONDARI	MATONGO	NYABICHUNE	Ujenzi wa nyumba 2 pacha (2 in 1) shule ya sekondari Nyabichune	100,000,000.00
115	ELIMU SEKONDARI	MATONGO	NYABICHUNE	Uchimbaji wa kisima kirefu cha maji safi shule ya Sekondari Nyabichune	25,000,000.00
116	ELIMU SEKONDARI	MATONGO	NYABICHUNE	Ujenzi wa maabara 2 za sayansi shule ya sekondari Nyabichune	88,441,780.57
117	ELIMU SEKONDARI	MATONGO	MJINI KATI	Ujenzi wa chumba cha darasa shule ya sekondari Mrito	20,000,000.00
118	ELIMU SEKONDARI	NYARUKOBA	GENKURU	Uchimbaji wa kisima kirefu cha maji shule ya sekondari Bwiregi	25,000,000.00
				JUMLA MIRADI ELIMU SEKONDARI	1,313,925,341.71
120	M/JAMII	VIJILI 11 VINAVYOZUNGUKA MGODI		Miradi ya kiuchumi ya vikundi kwenye vijiji 11	167,392,979.32
				JUMLA M/JAMII	167,392,979.32
121	MAJI	MATONGO	MJINI KATI	Usambazaji wa maji kwa njia ya mabomba kwenye kijiji cha mjini kati	85,727,007.85
122	MAJI	VIJILI 11 VINAVYOZUNGUKA MGODI		Kusambaza maji ya bomba kata ya Matongo	222,175,020.68
				JUMLA MIRADI YA MAJI	307,902,028.53
123	MIPANGO	HALMASHAURI MAKAO MAKUU		Usimamzi na ufuatiliaji wa Miradi	22,939,822.70
124	MIPANGO	HALMASHAURI MAKAO MAKUU		Ununuzi wa gari kwa ajili ya ufuatiliaji na usimamizi wa miradi ya maendeleo	180,000,000.00
125	MIPANGO	VIJILI 11 VINAVYOZUNGUKA MGODI		Fedha kwa ajili ya ufuatiliaji na Usimamizi	30,000,000.00
				JUMLA MIRADI MIPANGO	232,939,822.70
126	UJENZI	NYAMWAGA	NYAMWAGA	Ujenzi wa daraja mto Mori na Matengenezo ya barabara ya Mwikarere Km 5	140,000,000.00
127	UJENZI	NYAMWAGA	NYAMWAGA	Uzibuaji wa barabara eneo la makerero (NYOTA) Km 4	24,641,780.57
128	UJENZI	NYAMWAGA	KOMARERA	Ujenzi wa daraja mto Tigite	100,000,000.00
129	UJENZI	NYAMWAGA	KOMARERA	Uzibuaji wa barabara za vitongoji	53,441,780.57
130	UJENZI	KEMAMBO	KEWANJA	Kuzibua barabara kitongoji cha magena hadi konsara mrwambe, barabara ya kwenda shule ya msingi kwanja eneo jipya, barabara ya kwenda zahanati ya kijiji cha kwanja na barabara nyingine za vitongoji	101,441,780.57

NA	IDARA	KATA	KIJIJI	JINA LA MRADI	FEDHA TENGWA (TSH)
131	UJENZI	KEMAMBO	KERENDE	Ujenzi wa daraja mto Nyamakwe	100,000,000.00
				JUMLA MIRADI UJENZI	519,525,341.71
132	UTAWALA	KEMAMBO	KEWANJA	Kununua eneo la kujenga ofisi ya kijiji cha Kwanja ekari 2	16,000,000.00
133	UTAWALA	KEMAMBO	KEWANJA	Ujenzi wa ofisi ya kijiji cha Kwanja	44,000,000.00
134	UTAWALA	VIJILI 11 VINAVYOZUNGUKA MGODI		Uendeshaji wa vikao vya CDC kwa kila robo, Chakula cha wajumbe na shajala	30,432,000.00
135	UTAWALA	VIJILI 11 VINAVYOZUNGUKA MGODI		Kuchangia ujenzi/ukarabati wa Vyoo Magereza	50,000,000.00
JUMLA MIRADI UTAWALA					140,432,000.00