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Hatua za Maombi ya kazi ya Sensa 2022

Ingia kwenye website ya nbs
https://www.nbs.go.tz

kisha bonyeza link ya “Tangazo
la Kazi za Muda za MAKARANI
NA WASIMAMIZI WA SENSA
2022°

Jaza kikamilifu taarifa kwenye
fomu ya maombi

1. Jaza taarifa zako

= =~ "¢ 2. Jaza wadhamini

— ©®—— " 7 3 Pakia viambatanisho vya vyeti
———— : Vyako

NB: Vitu vya muhimu kuwa navyo katika maombi ya
kazi ya sensa ni;

1. Namba yako ya NIDA

2. Cheti cha kidato cha nne

3. Cheti cha kuzaliwa

4. Passport (picha yako ya pasipoti)




Namna ya kujaza taarifa za maombi

Jaza taarifa zako kikamilifu kisha bonyeza kitufe kilichoandikwa Tuma maombi
kuwasilisha maombi yako.

MFUMO WA MACMBI

Tuma maombi ya kazi ya Sensa

B Tuma maombi
Kwa ufafanuzi zaidi tafadhali wasiliana kwa namba za simu zifuatazo:- 0755415399, 0673073832 0754864441, 0717605344, 0719693242, 0758443873, 076498,

& Huisha maombi

Sehemu zote zenye alama ya - ni lazima kujazwa

Sehemu A: Taarifa za mwombaiji

Jina la kwanza - Kiwango cha Juu cha Elimu Ulichofikia + Chagua sehemu utakayo fanyla kazi
Chagua Elimu ... . Mkoa x
Chagua mkoa ... | -
Jina la Kati Namba ya mtihani kidato cha nne
(Mfano:51234-0012-2006) Wilaya *
Namba ya mtihani(Mfano:S1234-1234-2006) Chagua wilaya ... | - ‘
Jina la ukoo +
Nafasi Inayoombwa (Chagua nafasi moja tu) + Halmashauri %
Chagua aina ya kazi ... - Chagua halmashauri ... | .|
Namba ya simu *
Uzoefu wa kutumia simu/Kishikwambi + Jimbo *
Chagua uzoefu wa kutumia simu janja ... v Chagua Jimbo ... | . ‘
Barua pepe *
Hali ya ajira = Tarata/Wadi
Chagua kazl unayofanya kwa sasa ... - Chagua tarafa ... | . ‘
Tarehe ya kuzaliwa (Kama ilivyo kwenye cheti cha
kuzaliwa) + Namba ya Kitambulisho cha Taifa kama ilivyo kwenye Kata/Shehia + Kijiji/Mtaa +
kadi NIDA
= Chagua kata ... - Chagua kijiji/mta... | - ‘

Namba ya NIDA (Mfano:19900102-12345-00001-12)

Sehemu B: Taarifa za wadhamini

Majina matatu ya mdhamini wa kwanza + Barua pepe ya mdhamini wa kwanza + Namba ya simu ya mdhamini wa kwanza +

Majina matatu ya mdhamini wa pill % Barua pepe ya mdhamini wa pili = Namba ya simu ya mdhamini wa pili =

Sehemu C: Viambatanisho

Cheti cha kidato cha nne (PDF) * Cheti cha kuzaliwa (PDF) =

seectln.- Solct ... [ = pasa |
Picha (jpeg.jpd,png) + Kiambatanisho kingine (Mfano Cheti cha taaluma ya TEHAMA, n.k) PDF

Select file ... Selectfile ... W Pakia
[—T— |
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Bonyeza kitufe cha OK kuhitimisha kutuma maombi yako

(@ data.nbs.go.tz:81

HITIMISHO/TAMKO: kutuma maombi haya nathibitisha kuwa
taarifa zote niliz hihi na ni za kwangu.

Cancel




Ukishatuma wasilisha maombi, itakuja fomu ambayo utaisoma kisha utabonyeza kitufe
kilichoandikwa pakua ili usainishe

NB; nakili namba ya maombi(username) na namba ya simu uliyotumia wakati wa
kuomba maombi.

MFUMO WA MAOMBI ($) Elisia Richard R«

£ O Fomu ya maombi Home > Maombl - Elisia Richard Rombaya > Fomu ya m¥

Fomu Na.1

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

FOMU YA MAOMBI YA KAZI YA SENSA YA WATU NA MAKAZI YA MWAKA 2022

NG
P

UTANGULIZI

Nafasi za Makarani na Wasimamizi wa Maudhui maombi yao yatafanyiwa kazi katika ngazi ya Kata/Shehia na
Wasimamizi wa TEHAMA yatafanyiwa kazi katika ngazi ya Wilaya. Angalizo: Fomu iliyojazwa itakuwa Kiambatisho
katika maombi yatakayowasilishwa kwa njia ya mtandao wa www.nbs.go.tz kwa Tanzania Bara na www.ocgs.go.tz
kwa wale wanacomba Tanzania Zanzibar.

SEHEMU A: NAFASI NA ENEO UNALOOMEBA KUFANYA KAZI YA SENSA
(WEKA ALAMA YA VEMA KWA NAFASI UNAYOOMBA):

* Karani

* Msimamizi wa Maudhui

* Msimamizi wa TEHAMA

Kata/Shehia: Chanika
Wilaya: : Handeni
Mkoa: Tanga

SEHEMU B: TAARIFA BINAFSI ZA MWOMBAJI

(JAZWE NA MWOMBAJI MWENYEWE)

1. Majina Matatu ya Mwombaiji (anza na jina la kwanza): Elisia Richard Rombaya
Namba ya Simu:0784170612

Barua pepe:geeorgel@gmail.com

Mabhali unapoishi (TAJA JINA LA SHEHIA/MTAA/KIJIJI) :Azimio

Kiwango cha Juu cha Elimu Ulichofikia :Kidato cha nne

Mwaka wa kuzaliwa :03-05-2004

Saini ya Mwombaiji

o pwN

Tarehe: 05-05-2022

SEHEMU C: TAARIFA ZA WADHAMINI

1 Jina la Mdhamini wa Kwanza — (MAJINA MATATU): ):George S. Leonard
Namba ya Simu:078
Barua pepe:.georgeleonard@live.com
Kijiji/Mtaa anayoishi.
Kata/Shehia anayois|
Wilaya anayoishi
Mkoa anaoishi
Alama ya Dole Gumba ya Mdhamini: Tarehe:

2 Jina la Mdhamini wa Pili — (MAJINA MATATU): George S. Leonard
Namba ya Simu:0784170670
Barua pepe:gecrgeleonard@live.com
Kijiji/Mtaa anayoishi.
Kata/Shehia anayoi
Wilaya anayoishi....
Mkoa anaoishi..
Alama ya Dole Gumba ya Mdhami

Tarehe:

SEHEMU D: UTHIBITISHO KWA WALIO NA AJIRA

(JAZWE NA MKUU WA SEHEMU YA KAZI. IKIWA MWOMBAJI HANA AJIRA SEHEMU HIlI IACHWE WAZI)
Ninathibitisha kuwa mtajwa hapo juu ambaye cheo chake ni anafanya kazi
katika kituo/taasisi ya

na ni mkazi wa Kijiji/Mtaa wa

Kata/Shehia ya.
Ninathibitisha kuwa taarifa zilizojazwa ni sahihi. Mwombaji huyu afikiriwe/asifikiriwe (FUTA ISIYOHITAJIKA) katika kazi
ya Sensa (KAMA ASIFIKIRIWE, TAJA SABABU):

Jina la mkuu wa kazi:

Saini: Tarehe: Muhuri:

SEHEMU E: UTHIBITISHO WA KIONGOZI WA ENEO UNAPOISHI

(MAZWE NA AFISA MTENDAJI WA KIJIJI/MTAA/SHEHIA) Ninathibitisha kuwa mtajwa hapo juu ni mkazi wa
Kata/Shehia ya
Ninath ha kuwa taarifa zilizojazwa ni sahil
ya Sensa kama Msimamizi wa maudhui
KAMA ASIFIKIRIWE, TAJA SABABU) ...ttt ettt e a et e e aaen
Jina la Afisa Mtendaji/Sheha wa Kijiji/Mtaa/Shehia ........ ... s

Saini. Jarehe. Muburi.,
NB: Hakikisha Fomu hii imejazwa na kusainiwa na wahusika
Fuatilia maombi yako kwenye ofisi za kata katika eneo uliloomba kazi
Majibu ya watakaochaguliwa yatabandikwa kwenye mbao za matangazo za ofisi za serikali za mtaa na kuwekwa
kwenye tovuti rasmi za serikali
Pia ili kuhuisha taarifa za maombi yako ni lazima uingie kwenye mfumo kwa kufuata hatua zifuatazo:-
= Bonyeza kiunganishi (link) iliyoandikwa Huisha
« Ingia kwenye mfumo kwa kutumia barua pepe (Email) geeorgel@gmail.com kama (username) na neno la
siri(password) ulilotumiwa kwenye barua pepe
= Huisha taarifa zako

NSA.-
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Ingia kwenye link uliotumia kuomba maombi kisha weka namba yako ya
maombi(username) na namba ya simu uliyotumia wakati wa kuomba maombi ili
kuhuisha maombi.

NBS  FAQ

jzaidi tafadhali wasiliana kwa namba za simu zifuatazo:- 0744820401, 0784170670, 0737904688, 0768122230, 0733333531, 0713599290

MFUMO WA MAOMBI YA KAZI ZA UKARANI NA USIMAMIZI WA SENSA

oNZAN,

4 >
SENSA,

(14

23#Agosti
‘Niwakumbushe, .
Tarehe 23 Agosti mwaka huu, ’Ood A
kutakua na zoezi la kuhesabiana, e Kuhes®

zoezi la Sensa niwakumbushe

kila mmoja wetu ajitokeze”
Ingiza Barua pepe

Neno la siri (Nywila)

[J Ona Nywila

¥ @ K sensa_tanzania @ www.nbs.go.tz \% Mwongozo wa Mtumiaji:- PakuaHapa“a Maombi Mapya:- Bonyeza Hapa

Maombi yote Yawasilishwe Kuanzia Tarehe:- 05 Hadi 19 Mei 2022.

Kisha bonyeza kitufe chenye rangi nyekundu kupakua fomu iliyosainiwa

NB; Endapo hukufanikiwa kupakua fomu Na.1 katika hatua ya 3 unaweza kupakua
fomu hiyo kwa kuingia katika anwani yako Bonyeza link iliyoandikwa formu Na 1.
haijasainiwa kupakia fomu yako ambayo haijasainiwa

2022 CENSUS () GGGGG NNNNN

Maombi ya kazi ya sensa ya GGGGG NNNNNN Home - Maombi - Maomb ya keziya sensa ya GGG

& Maombi ya kazi

| Taarifa za viambatanisho

Hatua maombi yalipofikia Maombi yanagul u Na.1 Showing 1-4 of 4 items.

Jina la kwanza GGGGG # Aina ya kiambatanisho Kiambatanisho
Jina la kati NNNNN 1 Cheti cha kidato cha nne & Pakua
Jina la ukoo NNNNNN 2 Kiambatanisho kingine & Pakua
Kazi iliyoombwa Karani wa Sensa 3 Cheti cha kuzaliwa & Pakua
Namba ya maombi 040622-000001 4 Picha @ Pakua
Hali ya ajira Amejiajiri

Fomu Na.1 ambayo haijasainiwa

Namba ya simu 0000000000

Barua pepe Ji@gmal.com Fungua Fomu Na.1 ambayo haljasainiwa

Tarehe ya kuzaliwa (Kama ilivyo kwenye cheti cha kuzaliwa) 1996-01-05

Namba ya mtihani kidato cha nne (Mfano:S12345-0012-2006) S0049-0073-2013

Namba ya Kitambulisho cha Taifa kama ilivyo kwenye kadi 19950102-14000-00008-63

NIDA

Kiwango cha Juu cha Elimu Ulichofikia Kidato cha nne

Matumizi ya simu/Kishikwambi Chini ya Mwezi mmoja

Mkoa Tanga

Wilaya Handeni




Utatokea ujumbe wenye rangi ya kijani, kukutaarifu umefanikiwa kupakua fomu,
kisha upande wa kushoto utaona taarifa zimeongezeka kwenye upande wa taarifa za
viambatanisho. kisha bonyeza upande wa picha kulia kwao bonyeza kitufe cha sign out
ili kutoka nje ya mfumo.

2022 CENSUS () GGGGG NNNNN NN

Maombi ya kazi ya sensa ya GGGGG NNNNNN R (:)

+ Umefanikiwa kupakia fomu Na.1 GGG&EJ:’:‘:’:‘&:};‘Q’:NNN

4 Maombi ya kazi

Hatua maombi yalipofikia Maombi yametumwa Taarifa za viambatanisho

Jina la kwanza GGGGG Showing 1-5 of 5 items.
Jina la kati NNNNN #  Ainaya kiambatanisho Kiambatanisho
Jina la ukoo NNNNNN 1 Cheti cha kidato cha nne & Pakua
Kazi iliyoombwa Karani wa Sensa 2 Kiambatanisho kingine & Pakua
Namba ya maombi 040622-000001 3 Cheti cha kuzaliwa & Pakua
Hali ya ajira Amejlajir 4 Picha & Pakua
Namba ya simu 0000000000 5 Fomu Na. 1 iliyosainiwa & Pakua
Barua pepe Jli@gmail.com " -

Fomu Na.1 ambayo haijasainiwa
Tarehe ya kuzaliwa (Kama ilivyo kwenye cheti cha kuzaliwa) 1996-01-05

Fungua Fomu Na.1 ambayo haijasainiwa
Namba ya mtihani kidato cha nne (Mfano:S$12345-0012-2006) 50049-0073-2013
Namba ya Kitambulisho cha Taifa kama ilivyo kwenye kadi 19950102-14000-00008-63
NIDA
Kiwango cha Juu cha Elimu Ulichofikia Kidato cha nne
Matumizi ya simu/Kishikwambi Chini ya Mwezi mmoja

Mkoa Tanga




MAENDELEO

Imeandaliwa na;

Ofisi ya Taifa ya Takwimu (NBS)
P. O. Box. 2683,
DODOMA.

Tel No: +255 26 2963822
Fax: +255 26 2963828
Email: sg@nbs.go.tz




