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TANGAZO KWA UMMA KUHUSU MIKOPO INAYOTOLEWA KWA
VIKUNDI VYA WANAWAKE, VIJANA NA WATU WENYE ULEMAVU

(Limetolewa kwa kuzingatia Kanuni ya 7 (1))

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya Ya Tarime anawatangazia wananchi
wote uwepo wa fedha kwa ajili ya kuvikopesha vikundi vya wanawake, vijana na watu
wenye ulemavu, ambapo jumla ya Shilingi 500,000,000/= zimetengwa katika robo ya
October — December ya mwaka wa fedha 2024/2025. Hivyo, Vikundi vyenye sifa

vinakaribishwa kuleta maombi katika Ofisi za serikali za Vijiji zilizopo katika maeneo yenu.

Vikundi vinavyotakiwa kuomba mikopo vinapaswa kuwa na sifa zifuatazo: -

(1)

Kikundi cha wanawake, vijana na watu wenye ulemavu kilichotambuliwa na

Kupewa cheti cha utambuzi na halmashauri,

Kikundi kiwe kinajishughulisha na shughuli za ujasiriamali mdogo au wa kati au

kikundi kinachotarajia kuanzisha shughuli za ujasiriamali,

‘Kikundi cha wanawake na vijana kiwe na idadi ya wanakikundi kuanzia watano (5)

na kuendelea na kikundi cha watu wenye ulemavu kiwe na wanakikundi
wasiopungua wawili (2). Pia kwa kuzingatia kanuni ya 6a (1) mtu mwenye ulemavu
anaweza kuwa na sifa ya kupata mkopo kama kikundi cha watu wenye ulemavu
endapo timu ya menejimenti ya Halmashauri itajiridhisha kuwa amekosa mtu
mwingine mwenye ulemavu wa kuungana naye katika eneo lake. Aidha sifa

zingine zitafanana na sifa za vikundi vingine,
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(iv)  Kikundi kiwe na akaunti ya benki iliyofunguliwa kwa jina la kikundi kwa ajlit'y

matumizi ya shughuli za kiujasiriamali; na

. B : o 't i i i, wenye akili
(v)  Wanakikundi lazima wawe ni raia wa Tanzania wasio na ajira rasmi, y

timamu na wenye umri wa kuanzia miaka 18 na kuendelea. Aidha, kikundi cha

vijana kitapaswa kuwa na wanakikundi wenye umri Kuanzia miaka 18 hadi 45.

Maombi yote yatumwe kupitia mfumo wa kielekroniki

(mikopohalmashauri.tamisemi.go.tz) ili kutambuliwa na kuomba mkopo au wasiliana

na Afisa Maendeleo ya Jamii wa Kata husika au Mtendaji wa Kata husika.

Kikundi kinachoomba mkopo kinapaswa kuwa na viambatanisho vifuatavyo;

b. Muhtasari wa kikundi wa kuomba mkopo,

c. Andiko rahisi la mradi unaoombewa mkopo kwa kuzingatia fomu iliyo ndani ya

mfumo na taarifa ya akaunti ya benki.

Mwisho wa kuwasilisha maombi ni tarehe 30/10/2024

Tangazo hili limetolewa na: -
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