
 
 

 
    
 

TANGAZO KWA WANANCHI WOTE. 
 

 

TANGAZO KWA WANANCHI WOTE 
 

Tarehe 15/10/2024 
 

1. Shule ya Sekondari Nyabichune imepokea fedha kwa ajili ya mradi wa 

Ujenzi wa Nyumba Pacha Ya Watumishi fedha kutoka Mpango wa 

CSR. 

2. Mkuu wa Shule Ya Sekondari Nyabichune anawatangazia  mafundi wote 

wenye sifa na uwezo wa   kufanya kazi ya ufundi walete  maombi  ya 

ufundi  kwa kazi zifuatazo: 

 

Ujenzi wa Nyumba Pacha 
ya Mtumishi 

LGA/067/2024/2025/W/UJ/NYBSS/01 

 

 

SIFA ZA MAFUNDI  

• Mwombaji awe Mtanzania (awe na kitamulisho cha taifa/mpiga Kula 

• Awe na barua ya utambulisho kutoka kwa mwenyekiti wa mtaa au 

Mtendaji wa Kijiji ikiwa na picha. 

• Mwombaji awe na akaunti Benki 

• Mwombaji awe tayari kukosolewa au kushauriwa na mhandisi wa 

ujenzi 

• Mwombaji asiwe amewahi kushitakiwa kwa kosa lolote la kihalifu au 

kushindwa kutekeleza kazi zinazofanana na hizi. 

• Mwombaji awe na uwezo wa kusoma michoro na ramani na 

kutafasiri (local fundi)  

• Mwombaji awe na uzoefu wa kujenga majengo yalioorodheshwa 

hapo  hapo juu  

• Fundi atakayefaulu kupata kazi atapewa jaribio la kujenga kwa 

vitendo. 

 

 

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 
OFISI YA RAIS 

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 
HALMASHAURI YA WILAYA YA TARIME 



MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA 

 

1. Nyaraka zote zinapatikana katika ofisi ya Mkuu wa Shule Ya 

Sekondari Nyabichune bure, iliyopo kijiji Cha Nyabichune 

Kata ya Matongo Halmashauri ya Wialaya ya Tarime. 

kuanzia saa 2:00 Asubuhi hadi saa 9:30 Alasiri Siku za 

kazi.  (Jumatatu hadi Ijumaa). 

 

2. Maombi yote yawekwe kwenye bahasha na kufungwa vizuri 

na kuandikwa juu ya bahasha maneno ya fuatayo:- 

Mkuu Wa Shule, 

Shule Ya Sekondari Nyabichune,  

S.L.P 93,  

Tarime. 

 
MFANO 
Ujenzi wa Nyumba Pacha ya Watumishi  
Zabuni Na LGA/067/2024/ 2025/W/UJ/NYBSS/01 
 

3. Mwisho wa kurudisha maombi ni tarehe 21/10/2024 saa 4:00 

Asubuhi na baadaye zitafunguliwa saa 4:30 asubuhi. 

Maombi/zabuni zitakazochelewa, za kielektroniki, na zabuni 

zisizofunguliwa katika tukio la ufunguaji wa zabuni kwa hali 

yoyote ile hazitapokelewa wala hazitakubaliwa kwa tathimini. 

 

 
Innocent J. Munishi 

Mkuu wa Shule 
Shule ya Sekondari Nyabichune 

Tarime 
 


