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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

OFISI YA RAIS 

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 

HALMASHAURI YA WILAYA YA TARIME 

TANGAZO KWA WANANCHI WOTE 

MARUDIO TAREHE 27/01/2025 

1. Mtendaji wa kijiji cha Nyakunguru anawatangazia wananchi wote katika kazi ya ujenzi wa choo 

cha waalimu matundu ya choo manne (4) shule ya msingi tarajiwa Nyankorambe. 

2. Mtendaji wa kijiji cha Nyakunguru anawatangazia mafundi wote wenye sifa na uwezo wa 

kufanya kazi ya ufundi walete maombi ya ufundi kwa kazi zifuatazo: 

S/M TARAJIWA NYAKORAMBE 

UJENZI WA MATUNDU 4 YA CHOO 

CHAWAALIMU 

SIFA ZA MAFUNDI 
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• Mwombaji awe Mtanzania (awe na kitamulisho cha taifalmpiga Kula 

• Awe na barua ya utambulisho kutoka kwa mwenyekiti wa mtaa au Mtendaji wa Kijiji 

ikiwa na picha. 

• Mwombaji awe na akaunti Benki 

• Mwombaji awe tayari kukosolewa au kushauriwa na mhandisi wa ujenzi 

• Mwombaji asiwe amewahi kushitakiwa kwa kosa lolote la kihalifu au kushindwa 

kutekeleza kazi zinazofanana na hizi. 

• Mwombaji awe na uwezo wa kusoma michoro na ramani na kutafasiri (local fundi) 

• Mwombaji awe na uzoefu wa kujenga majengo yalioorodheshwa hapo hapo juu 

• Fundi atakayefaulu kupata kazi atapewa jaribio la kujenga kwa vitendo. 

MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA 

N araka zotezinapatikana ofisi ya Mtendaji wa kijiji cha Nyakunguru ,_ iliyopo kata ya_ ~ib_asuka 

y • w·, a Tarime kuanzia saa 2:00 Asubuhi had, saa 9:30 Alasm S1ku za 

Halmashaur, ya I aya Y · 

kazi. (Juma tatu hadi ljumaa). 



-
3. Maombi yote yawekwe kwenye bahasha na kufungwa vizuri na kuandikwa juu ya bahasha 

maneno ya fuatayo:-

Mtendaji wa kijiji, 

S.l.p 244, 
Tarime. 
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4. Mwisho wa kurudisha maombi ni tarehe 12/02/2025 saa 4:00 Asubuhi na baadaye 

zitafunguliwa saa 5:30 asubuhi. Maombi/zabuni zitakazochelewa, za kielektroniki, na zabuni 

zisizofunguliwa katika tukio la ufunguaji wa zabuni kwa hali yoyote ile hazitapokelewa wala 

hazitakubaliwa kwa tathimini. )\ ~-x ... ~ 

.............. JAtt.:tJt6 

Mtendaji wa kijiji Ny~~~~u. ~,~, 
Halmashauri ya Wilaya ya Tarime. 
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