JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA TARIME

Unapojibu tafadhali taja:

Kumb. Na. HWT/LI/08/01 17.01.2025
TANGAZO LA NAFASI ZA KUJITOLEA.

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Tarime anawatangazia Watanzania

wenye sifa na nia ya kufanya kazi katika Halmashauri ya Wilaya ya Tarime kuomba
nafasi za kazi Kumi na Nne (14) za kujitolea kwa Kada ya Afya watakaofanya kazi
katika Hospitali ya Wilaya, Vituo vya Afya au Zahanati ndani ya Halmashauri ya Wilaya

ya Tarime kama zilivyoainishwa hapo chini:-
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A. SIFA ZA JUMLA KWA KADA YA AFYA:
Waombaji wanatakiwa kuwa na:-
(i) Cheti cha taaluma cha Kada aliyosomea na chuo kinachotambuliwa na
Serikali
(i) Awe amesajiliwa na Baraza la kitaaluma kwa Kada za Afya.
(i) Awe na Leseniya taaluma husika.
(iv)  Awe na cheti cha Kidato cha Nnea’Sija kinachotambuliwa na NECTA.



B. SIFA ZA JUMLA KWA KADA ZISIZO ZA AFYA:

Waombaji wanatakiwa kuwa nag

(1

(i)

Cheti cha taaluma cha kozi aliyosomea cha chuo kinachotambuliwa na
Serikali.

Awe anajua Kiswahili na Kiingereza.

C. MASHARTI KWA UJUMLA.

vi.

vii.

Waombaiji wote wawe ni Raia wa Tanzania na wenye umri wa kuanzia miaka
18 na usiozidi miaka 45 isipokuwa kwa wale tu walioko kazini Serikalini;
Waombaji wote waambatishe maelezo binafsi yaliyojitosheleza (Detall
Curriculum Vitae) yenye anuani inayotumika, namba za simu zinazopatikana
na Anuani ya Barua Pepe (E-mail address) pamoja na majina ya wadhamini
(Referees) watatu wa kuaminika;

Maombi yote yaambatane na vyeti vya Elimu na Taaluma vilivyothibitishwa na
MwanasheriaMVakili ambavyo ni vyeti vya Kidato cha Nne au Sita kwa wale
waliofikia kiwango hicho na vyeti vya kuhitimu mafunzo mbalimbali kwa
kuzingatia sifa za kazi husika. Postgraduate/Degree/Advanced
Diploma/DiplomalCertificates, - Cheti cha mtihani wa Kidato cha IV na
VI, - Computer Certificate, - Vyeti vya Kitaaluma (Professional Certificate
from Respective Boards);

“Testmonial”, "'Provisional Results", "Statement of results”, hati ya matokeo ya
Kidato cha Nne na Kidato cha Sita (FORM IV AND FORM VI RESULTS
SLIPS) HAVITAKUBALIWA.

Waombaji waliostaafishwa katika Utumishi wa Umma hawaruhusiwi kuomba
isipokuwa kama wana kibali kutoka kwa Katibu Mkuu Kiongozi.

Uwasilishaji wa taarifa na sifa za kughushi wahusika watachukuliwa hatua za
kisheria.

Mwisho wa kutuma maombi ya kazi ni tarehe 26 Januari, 2025,



vii  MUHIMU: Kumbuka kuambatisha barua yako ya maombi ya kazi iliyosainiwa
pamoja na vyeti vya Elimu, aidha anuani ya barua hiyo ielekezwe kwa:-
1
Mkurugenzi Mtendaji (W),
Halmashauri ya Wilaya ya Tarime,
S.L.P 16,
TARIME.

xiv. Maombi yote ya kazi yatumwe kwa njia ya Posta au yawasilishwe Masjala
ya Wazi katika ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya
Tarime.

xv. Maombi yatakayowasilishwa nje ya utaratibu ulioainishwa katika tangazo
hili HAYATAFIKIRIWA.

*xvi. Limetolewa na;

a
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