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                                                                                  TAREHE 15 SEPTEMBA, 2023. 

TANGAZO 
TAARIFA KWA UMMA 

 

YAH: KUHAMA KWA OFISI ZOTE ZA HALMASHAURI: 

 

MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA 

TARIME ANAWATANGAZIA WANANCHI WOTE KWAMBA, OFISI 

NA SHUGHULI ZOTE ZA HALMASHAURI ZITAHAMIA KATIKA 

JENGO JIPYA LA HALMASHAURI KUANZIA TAREHE 18 

SEPTEMBA, 2023. 

 

 OFISI HIZO MPYA ZIPO KATIKA JENGO JIPYA LA GHOROFA 

MOJA, KITONGOJI CHA NYAMWAGA SENTA, KIJIJI CHA 

NYAMWAGA, KATA YA NYAMWAGA (ANUANI YA MAKAZI NI 

31417) MKABALA NA BARABARA KUU YA KUTOKA TARIME 

MJINI KWENDA SERENGETI, KARIBU NA BENKI YA NMB. 

 

HIVYO, TUNAPENDA KUWAFAHAMISHA WANANCHI 

WOTE KUWA, HUDUMA ZOTE ZITATOLEWA KATIKA 

OFISI ZA JENGO JIPYA 
 

 
Richard M. Lucas, 

Kny, Mkurugenzi Mtendaji 
HALMASHAURI YA WILAYA  

TARIME  
 

Imetolewa na Kitengo cha Mawasiliano Serikalini Halmashauri ya Wilaya ya Tarime , 

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

OFISI YA RAIS 

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 

HALMASHAURI YA WILAYA YA TARIME 


