JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA TARIME

Unapojibu tafadhali taja:

Kumb. Na. HWT/B2/3/11 15.09.2023

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI

Mkurugenzi Mtendaji Halmashauri ya Wilaya ya Tarime kwa kuzingatia kibali cha ajira
mbadala cha tarehe 07 Septemba, 2023 chenye Kumb Na. FA.170/377/01/°C’/03 Kutoka
kwa Katibu Mkuu OR-UTUMISHI, Anakaribisha maombi ya kazi kutoka kwa watanzania
wenye sifa na uwezo wa kujaza nafasi za kazi zifuatazo:-
1.0 MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA Il NAFASI (01)
1.1 SIFA ZA MWOMBAJI
I. Awe Mtanzania mwenye cheti cha kuzaliwa na kitambulisho au namba ya
kitambulisho cha Taifa (NIDA)
. Awe na Elimu ya Kidato cha Nne (V) au cha Sita (V).
ii. Awe amehitimu mafunzo ya Astashahada (cheti) katika moja ya fani za
Utawala, Sheria, Elimu ya Jamii na Sayansi ya sanaa kutoka Chuo cha
Serikali za Mitaa cha Hombolo -Dodoma au Chuo chochote
kinachotambuliwa na Serikali.
Iv. Awe na umri wa miaka 18 au zaidi na asiwe na umr unaozidi miaka 49.
V. Awe na afya njema,mchapa kazi na mwenye utayari wa kufanya kazi mahali
popote katika vijiji vya Halmashauri ya Wilaya ya Tarime.

1.2 NGAZI YA MSHAHARA
Mshahara atalipwa kwa kuzingatia viwango vya Serikali TGS 'B1’

e s
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1.3 MAJUKUMU YA KAZI

I. Afisa Masuuli na Mtendaji Mkuu wa Serikali ya Kijiji.

i, Kusimamia Ulinzi na Usalama wa Raia na mali zao, kuwa Mlinzi wa Amani
na Msimamizi wa Utawala Bora katika Kijiji.

ii. Kuratibu na kusimamia upangaji na utekelezaji wa Mipango ya maendeleo

ya Kijiji.
iv. Katibu wa Mikutano na Kamati zote za Halmashauri ya Kijiji.
V. Kutafsiri na kusimamia sera, sheria na taratibu.
vi.  Kuandaa taarifa za utekelezaji wa kazi katika eneo lake na kuhamasisha

wananchi katika kuandaa na kutekeleza mikakati ya kuondoa njaa,umaskini
na kuongeza uzalishaji mali.

vii.  Kiongozi wa Wakuu wa Vitengo vya kitaalamu katika Kkijiji.

vii.  Kusimamia, kukusanya na kuhifadhi kumbukumbu zote na nyaraka za Kijiji.

2.0 DEREVA DARAJA LA Il NAFASI (01)
21 SIFAZA MWOMBAJI

i. Awe Mtanzania mwenye cheti cha kuzaliwa na kitambulisho au namba ya

kitambulisho cha Taifa (NIDA)

ii. Awe na Elimu ya Kidato cha Nne na leseni ya Udereva daraja E au Cl

iii. Awe na uzoefu wa kuendesha magari kwa muda usiopungua miaka mitano
(5) bila kusababisha ajali.

iv. Awe na cheti cha majaribio ya ufundi daraja la |l au sifa
nyingineinayolingana nayo kutoka chuo kinachotambuliwa na Serikali.

v.  Awe na umri wa miaka 18 au zaidi na asiwe na umrn unaozidi miaka 45.

vii Awe na afya njema,mchapa kazi na mwenye utayari wa kufanya kazi
udereva katika Halmashauri ya Wilaya ya Tarime.

2.2 NGAZI YA MSHAHARA

Mshahara atalipwa kwa kuzingatia viwango vya Serikali TGS ‘B1’
2.3 MAJUKUMU YA KAZI

i. Kukagua gari kabla na baada ya safari ili kubaini hali ya usalama wa gari.
i. Kuwapeleka Watumishi maeneo mbalimbali kwenye safari za kikazi.
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3.0

ii. Kufanya matengenezo madogo madogo ya gari.
iv. Kujaza na kutunza taarifa za safari zote katika daftali la safari.

v. Kufanya usafi wa gari na
vi. Kufanya kazi nyingine kadili utakavyoelekezwa na msimamizi wako.

NAMNA YA KUOMBA PAMOJA NA MASHARTI YA JUMLA

. Halmashauri ya Wilaya ya Tarime, Kijiji Cha Nyamwaga, Barabara ya Nyamwaga,

S. L. P 16, Tarime - Mara.

. Maombi yote yatumwe na nakala za vyeti vya taaluma na vya mafunzo na cheti

cha kuzaliwa vilivyothibitishwa na mahakama au na mtu yeyote aliyeidhinishwa na
Serikali.

. Testimonials' ‘Provisional Results', Statement of Results; Hati za matokeo ya

kidato cha nne na sita HAVITAMBULIKI

. Waombaji wote waliosoma nje ya Tanzania wahakikishe kuwa vyeti vyao

vimehakikiwa na kuidhinishwa na mamlaka husika ya TCU na NECTA.

. Watumishi wote waliowahi kufanya kazi katika Utumishi wa Umma wakaacha,

wakastaafu, wakastaafishwa au wakafukuzwa hawaruhusiwi kuomba isipokuwa

kama wana kibali cha Katibu Mkuu Kiongozi.
Vyeti vitafanyiwa uhakiki kwa kushirikiana na mamlaka husika za NECTA, TCU na

Vyuo waombaji walivyosomea na endapo itagundulika mwombaji amehusisha

vyeti vya kughushi kwenye maombi yake atachukuliwa hatua za kisheria.

40 MWISHO WA KUPOKEA MAOMBI

Maombi yatapokelewa katika Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji Nyamwaga, mwisho wa

kupokea maombi ni tarehe 29.09.2023 saa 9:30 alasiri.

Tunawakaribisha wote wenye sifa zilizotajwa hapo juu kuwasilisha maombi yao kwa

utaratibu ulioelekezwa. Maombi yote yatumwe kupitia anwani ya:-

Mkurugenzi Mtendaji (W),
S.L.P 16,
TARIME.

Solomon I. Shati

MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA

E  MKu
TARIME | o ihs HUG?:% MIENDAJI
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