JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA TARIME

WANIE Bisgay w8 ANMANT

Unapojibu tafadhali taja:
Kumb. Na. HWT/L1/7/74 02.02.2023

TANGAZO LA NAFASI YA KAZI

Mkurugenzi Mtendaji Halmashauri ya Wilaya ya Tarime kwa kuzingatia kibali cha ajira mbadala
cha tarehe 19 Desemba, 2022 chenye Kumb Na. FA.170/377/01"B"/129 Kutoka kwa Katibu
Mkuu OR-UTUMISHI, Anakaribisha maombi ya kazi kutoka kwa watanzania wenye sifa na uwezo
wa kujaza nafasi ya kazi:-

DEREVA DARAJA LA Il NAFASI (01)

1.1 MAJUKUMU YA KAZI
i, Kuendesha gari la abiria na malori
i, Kukagua gari kabla na baada ya safari i kubaini hali ya usalama wa gari.
i, Kuwapeleka Watumishi maeneo mbalimbali kwenye safari za kikazi.

iv. Kufanya matengenezo madogo madogo ya gari.

V. Kujaza na kutunza taarifa za safari zote katika daftali la safari.
Vi. Kufanya usafi wa gari na
vii.  Kufanya kazi nyingine kadili utakavyoelekezwa na msimamizi wako.

1.2 SIFA ZA MWOMBAJI

i, Awe Mtanzania mwenye cheti cha kuzaliwa na kitambulisho au namba ya
kitambulisho cha Taifa (NIDA)

i, Awe na Elimu ya Kidato cha Nne na lesen ya Udereva daraja C

iii. awe na uzoefu wa kuendesha magari kwa muda usiopungua miaka mitano (5) bila
kusababisha ajali.

iv.  Awe na cheti cha majaribio ya ufundi daraja la Il au sifa nyingine inayolingana nayo
kutoka chuo kinachotambuliwa na Serikali.

V. Awe na umri wa miaka 18 au zaidi na asiwe na umri unaozidi miaka 45.

vi.  Awe na afya njema,mchapa kazi na mwenye utayari wa kufanya kazi udereva katika
Halmashauri ya Wilaya ya Tarime.
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2 NAMNA YA KUOMBA

a. Halmashauri ya Wilaya ya Tarime, Kijjji Cha Nyamwaga, Barabara ya Nyamwaga, S.L.P
16, Tarime-Mara, Simu +25528-2690518, Nukushi: +25528-2690144, Barua pepe:
ded@tarimedc.qgo.tz, Tovuti:www tarimedc.go tz.

b.

Maombi yote yatumwe na nakala za vyeti vya taaluma, mafunzo, cheti cha kuzaliwa, na

Kitambulisho cha Taifa vilivyothibitishwa na Mahakama au na mtu yeyote aliyeidhinishwa

na Serikali.

c. Testimonials’ ‘Provisional Results’, Statement of Results; Hati za matokeo ya kidato cha
nne na sita HAVITAMBULIKI.

d. Barua ya maombi iandikwe kwa mkoni na kwa lugha ya Kishwahili na kingereza tofauti na
hapo maombi hayatapokelewa.

e. Taarifa za kughushi wahusika watachukuliwa hatua za kisheria.

f. Waombaiji wote waambatishe maelezo binafsi (detail CV) yenye anuani na namba za simu

zinazopatikana pamoja na majina ya wadhamini watatu (Referees) wa kuaminika.

3. Mshahara utalipwa kwa kuiingatia ngazi za mishahara ya Serikali TGS ‘B’
3.1. MWISHO WA KUPOKEA MAOMBI

Maombi yatapokelewa katika Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji Nyamwaga, mwisho wa kupokea
maombi ni tarehe 12.02.2023 saa 9:30 alasiri.

Tunawakaribisha wote wenye sifa zilizotajwa hapo juu kuwasilisha maombi yao kwa utaratibu
ulioelekezwa. Maombi yote yatumwe kupitia anwani ya:-
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Tanga}zo hili lkinapatikana kwenye mbao za matangazo za Halmashauri ya Wilaya yaTarime
pamoja na kwenye tovuti ya Halmashari ya Wilaya ya Tarime ambayo ni; www.tarimedc.go.tz.
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