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Mkurugenzi,

Halmashauri ya Manispaa ya Musoma,
S.L.P. 194,

MUSOMA.

Mkurugenzi,

Halmashauri ya Mji wa Tarime,

S.L.P. 45,
TARIME.

Mkurugenzi,
Halmashauri ya Mji wa Bunda,
5.L.P 219,

BUNDA.

Wakurugenzi Watendaji,
Halmashauri za Wilaya za
Bunda, Tarime,

Serengeti na Musoma.

YAH: MWALIKO WA KUSHIRIKI MAFUNZO ELEKEZI KWA
WAHESHIMIWA MADIWANI

Tafadhali rejea mada tajwa hapo juu.

Mradi wa Uimarishaji Mifumo ya Sekta za Umma (PS3) chini ya utaalam
wa Chuo cha Serikali za Mitaa-Hombolo utaendesha mafunzo elekezi kwa




Waheshimiwa Madiwani wote wa Halmashauri ya Manispaa ya Musoma,
Mji wa Tarime, Mji wa Bunda, Halmashauri ya Wilaya ya Musoma, Wilaya
ya Bunda, Wilaya ya Serengeti na Halmashauri ya Wilaya ya Tarime.
Mafunzo tajwa yamepangwa kufanyika kwa wakati mmoja katika vituo
vitatu ambavyo ni ukumbi wa Uwekezaji ulipo katika Ofisi ya Mkuu wa
Mkoa wa Mara - Musoma, ukumbi wa Manispaa ulipo katika Ofisi ya
Halmashauri ya Manispaa - Musoma na ukumbi wa Balili Rock Resort -
Bunda. Mafunzo yamepangwa kufanyika tarehe 10 hadi 11 Januari, 2017
kuanzia saa 2:00 asubuhi hadi saa 11:00 jioni.

Unaalikwa kuhudhuria mafunzo hayo na wataarifu Madiwani wa
Halmashauri yako kuhudhuria mafunzo hayo muhimu. Aidha, waruhusu
Mkuu wa Idara ya Utawala wa Halmashauri na Mratibu wa Mradi wa PS3
wa Halmashauri wahudhurie mafunzo hayo katika ukumbi unaoneshwa
kwenye jedwali lifuatalo.

Na | Halmashauri Ukumbi wa Mafunzo |
1 | Musoma MC, Musoma DC | Uwekezaji ulipo katika Ofisi ya Mkuu
na Bunda TC wa Mkoa wa Mara - Musoma

2 | Bunda DC na Serengeti DC | Balili Rock Resort - Bunda

3 | Tarime DC na Tarime TC | Manispaa ulipo katika  Ofisi yé"
' Halmashauri ya Manispaa - Musoma

Gharama za usafiri kutoka kituo chako cha kazi hadi eneo la mafunzo na
_kurudi, pamoja na posho ya kujikimu kwa viwango vya Serikali, italipwa
na mradi. Inashauriwa washiriki wote (isipokuwa Wakurugenzi na
Wenyeviti/Meya) kutumia usafiri wa umma na kutunza tiketi zao.

Washiriki wengine walioalikwa kushiriki kwenye mafunzo hayo ni Wakuu
wa Wilaya na Makatibu Tawala wa Wilaya.

Mradi wa Uimarishaji Mifumo ya Sekta za Umma, ujulikanao kwa
Kiingereza kama Public Sector Systems Strengthening (PS3), ni mradi ambao
unafadhiliwa na Shirika la Misaada la Marekani (USAID), nakutekelezwa
na kampuni ya Abt Associates, ofisi ya Tanzania na washirika wake.

Lengo la mradi huu ni kuisaidia Serikali ya Tanzania kuimarisha mifumo
iliyopo katika Sekta za Umma na Mamlaka za Serikali za Mitaa kwa kutoa



msaada wa kitaalamu/kiufundi katika uimarishaji wa mpango mkakati,
uboreshaji na utekelezaji wa huduma za kijamii.

Nakushukuru kwa ushirikiano wako.

Samsmg J. William

Kny: KATIBU TAWALA MKOA
MARA

Nakala:  Mkurugenzi wa Mradi,
Abt Associates Inc. - Tanzania PS3,
S.L.P. 32444,
DAR ES SALAAM.



