JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA TARIME

Tarehe 10/11/2022
TANGAZO LA MARUDIO
1. Mkurugenzi mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Tarime kupitia fedha za Selikari
kuu imepanga kutekeleza miradi mbalimbali ya maendeleo kata ya Nyamwaga.

Mkurugenzi mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Tarime anawatangazia mafundi
wote wenye sifa na uwezo wa kufanya kazi za ujenzi walete maombi kama

ifuatavyo:

Maelezo ya kazi Namba ya zabuni

1 Ujenzi wa nyumba ya mtumishi, fence,
Kibanda Cha mlinzi nyumba ya Mkurugenzi | LGA/067/2022-2023/ W/ FA/03

katika kata ya Nyamwaga

2 | Ujenzi wa nyumba 1 ya mkuu wa Idara
katika Halmashauri ya wilaya ya Tarime kata | LGA/067/2022-2023/ W/ FA/04

ya Nyamwaga LOT1

3 | Ujenzi wa nyumba 1 ya mkuu wa ldara
katika Halmashauri ya wilaya ya Tarime kata | LGA/067/2022-2023/ W/ FA/04

ya Nyamwaga LOT 2

4 | Ujenzi wa nyumba 1 ya mkuu wa ldara
katika Halmashauri ya wilaya ya Tarime kata | LGA/067/2022-2023/ W/ FA/04

ya Nyamwaga LOT 3

SIFA ZA MAFUNDI

e Mwombaji awe Mtanzania

e Mwombaji awe na barua ya utambulisho kutoka kwa mwenyekiti wa mtaa au
Mtendaji wa Kijiji ikiwa na picha.

e Mwombaiji awe na akaunti Benki

e Mwombaiji awe na utambulisho wa mlipa kodi (TIN namba)

o Mwombaji awe tayari kukosolewa au kushauriwa na mhandisi wa ujenzi

o Mwombaji asiwe amewahi kushitakiwa kwa kosa lolote la kihalifu au kushindwa
kutekeleza kazi zinazofanana na hizi.

e Mwombaji awe na uwezo wa kusoma na kutafasiri michoro na ramani
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e Mwombaji awe na uzoefu wa kujenga majengo ya Serikali
e Fundi atakayefaulu kupata kazi atapewa jaribio la kujenga kwa vitendo.

MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA

1. Nyaraka zote zinapatikana katika ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji ya Zamani
(BOMANI) chumba namba 29 Kitengo cha Manunuzi Na Ugavi . kuanzia saa
2:00 Asubuhi hadi saa 9:30 Alasiri Siku za kazi. (Jumatatu hadi ljumaa).

2. Barua ya maombi na nyaraka zote za zabuni ziwekwe kwenye bahasha na
kufungwa vizuri na kuandikwa juu ya bahasha maneno ya fuatayo:-
KATIBU WA BODI YA ZABUNI
HALMASHAURI YA WILAYA YA TARIME,

S.L.P 16,
TARIME.

MFANO
Ujenzi wa nyumba ya mtumishi nyumba ya mkurugenzi katika kata ya

Nyamwaga ZABUNI NA. LGA/067/2022-2023/ W/ FA/03

3. Mwisho wa kurudisha maombi ni tarehe 18/11/2022 saa 4:00 Asubuhi na
baadaye zitafunguliwa saa 4:30 asubuhi. Maombi/zabuni zitakazochelewa, za
kielektroniki, na zabuni zisizofunguliwa katika tukio la ufunguaji wa zabuni kwa hali
yoyote ile hazitapokelewa wala hazitakubaliwa kwa tathimini.

MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA YA TARIME
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