JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA
. MITAA
# HALMASHAURI YA WILAYA YA TARIME

10/11/2022

TANGAZO LA ZABUNI
WANANCHI WOTE

1. Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Tarime anapenda kuwatangazia
wananchi wote wenye sifa na uwezo kutoka ndani na nje ya Wilaya ya Tarime kwamba
anakaribisha maombi kwa zabuni ya Usafi wa Mazingira katika Halmashauri kwa
mwaka wa fedha 2022/2023 (DISEMBA 2022 HADI 30 JUNI 2023)

2. ZABUNI YA USAFI WA MAENEO KATIKA KATA ZIFUATAZO

Ada ya maombi
ya zabuni Tshs

Maelezo ya kazi Namba ya zabuni

LGA/067/2022/2023/NC/02
1. KATA YA 20,000.00

“ MATONGO LOT 2

2. KATA YA LGA/067/2022/2023/NC/02 20,000.00

i NYAMWAGA LOT3

3. SIFA NA MASHARTI YA MWOMBAJI:-
1. Mwombaji anatakiwa kufanya utafiti kwenye eneo analotarajia kufanya usafi ambapo

mzabuni atakuwa anakusanya, anazoa, atasafirisha na utupa taka katika eneo maalum

ii.  Mwombaji aambatanishe kivuli cha leseni hai ya kazi ya uzoaji taka, hati ya usajili wa
walipa kodi (TIN) pamoja na hati ya usajili iwapo mwombaji ni kikundi, Ushirika au
Kampuni. Iwapo mwombaji ni mtu binafsi awe Raia wa Tanzania na aambatanishe
kivuli cha kitambulisho cha mkazi/ Mpiga kura

iii.  Mwombaji awe na Uzoefu wa kazi aliyoomba kwa muda wa mwaka (1) katika kazi
hiyo.

iv.  Mwombaji awe na Uthibitisho wa ulipaji kodi (Tax clearence certificate)

v.  Mwombaji asiwe mtumishi au Kiongozi katika Halmashauri ya Wilaya ya TARIME.

vi.  Uthibitisho wa uwezo wake kifedha (Bank statement) kuanzia Januari 2022 hadi Juni
2022.




vii. Muombaji aambatanishe uhalali wa kisheria (Power of attorney) wa mtu atakayehusika

na zabuni hii.
viii. Awe na wafanyakazi/ vibarua wa kutosha (CV), Awe na wataalaam washauri wa

fedha na Afya na mazingira
ix. Mwombaji wa zabuni anapaswa kuambatanisha dhamana ya zabuni kwa ahadi [Bid

Security Declaration]

X. Mwombaji awasilishe mpango kazi unaoonyesha jinsi atakavyotekeleza majukumu
yake katika kipindi cha makataba.

xi.  Mwombaji anatakiwa alipe ada ya maombi ya Tshs. 20,000.00 ambayo haitarudishwa.
Kwa kutumia Control No. ya Halmashauri.

xii. Mwombaji atapatiwa Nyaraka za Zabuni kutoka Ofisi ya Katibu wa Bodi wa
Halmashauri ya Wilaya ya Tarime (ofisi ya zamani Bomani) baada ya kulipa ada
ya maombi TSHS. 20,000/=

xiii.  Zabuni hii ipo wazi kwa mtu binafsi, kikundi cha watu kilichosajiliwa Kisheria,
Ushirika, Kampuni au Serikali ya Kijiji, ilimradi awe na sifa na uwezo wa kufanya
shughuli hizi na awe tayari kuheshimu Mkataba.

xiv. Mwombaji ambatanishe katika maombi yake tamko la kutojihusisha na vitendo vya
Rushwa au ushawishi wa aina yoyote, fomu ya tamko hili imeambatanishwa ukurasa

wa mwisho wa kitabu cha zabuni.

4. UTARATIBU WA KUTUMA MAOMBI:

i. Mwombaji awasilishe zabuni halisi na nakala mbili, endapo maelezo ya halisi
na nakala yatatofautiana maelezo yaliyopo kwenye nyaraka halisi ndio
yatatumika kwenye tathmini.

il. Maombi yatumwe kwa Katibu Bodi ya Zabuni Halmashauri ya Wilaya ya Tarime
S.L.P 16 TARIME. Juu kabisa ya Bahasha paandikwe kwa herufi kubwa Zabuni ya
usafi MFANO KATA YA KEMAMBO ZABUNI NA: LGA/067/2022-2023/NC/02
LOT 1 katika bahasha hiyo pasionyeshe alama yoyote ya utambulisho wa mwombaji
juu ya bahasha pia paandikwe usifungue kabla ya saa 4.30 asubuhi.

iii. katika bahasha hiyo pasionyeshe alama yoyote ya utambulisho wa mwombayji
juu ya bahasha pia paandikwe usifungue kabla ya saa 4.30 asubuhi.

iv. Bahasha ifungwe madhubuti kwa LAKIRI na ndani ya bahasha iambatanishwe
stakabadhi halisi ya malipo ya ada ya maombi, na vivuli vya leseni,cheti cha usajili
wa kampuni ,cheti cha utambulisho wa kampuni kisheria (certificate of
incorporation) na hati mbalimbali zenye kutambulisha uhalali wa mwombaji /

maombi.

v. Nyaraka za maombi ya Zabuni ikiwva imeambatanishwa na barua ya maombi
itumbukizwe ndani ya Sanduku la Zabuni lilipo katika Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji




(W) (ofisi ya Halmashauri ya zamani Bomani) kuanzia saa 2.00 asubuhi hadi saa
9.30 mchana siku za kazi tu. Mwombaji anapaswa kusaini katika kitabu cha

kupokelea zabuni.
vi. Zabuni inadumu (Tender validity) kwa muda wa siku 30 baada ya ufunguzi.

vii. Mwombaji /mwakilishi .wake anashauriwa kuhudhuria zoezi la ufunguzi
litakalofanyika kuanzia saa 4.30 asubuhi katika ukumbi wa Halmashauri ya Tarime

(Ofisi ya Halmashauri - Bomani).

viii. Mwisho wa kupokea maombi ni 18/11/2022 siku ya jumatatu saa 4.00 asubuhi,
maombi yoyote yatakayoletwa baada ya saa 4:30 Asubuhi hayatapokelewa na
ufunguzi utafanyika siku hiyo hiyo muda mfupi baadaye katika ukumbi wa
mikutano wa Halmashauri. Halmashauri hailazimiki kukubali au kukataa zabuni
yoyote ambayo haikuzingatia sheria ya manunuzi ya umma Na 7 ya 2011 na
Kanuni zake GN 446 ya 2013 pamoja na marekebisho ya 2016.

ix. Maombi yaliyochelewa, ambayo hayakusomwa wakati wa ufunguzi au
yaliyotumwa kwa Fax, Telex, Telegram au maombi yaliyonakilishwa hayatafikiriwa

kwa namna yoyote ile.
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