JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA TARIME

31/07/2023
TANGAZO LA ZABUNI MARUDIO NA: LGA/067/2023-2024/S/01.
Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Tarime anapenda kuwatangazia wananchi
wote wenye sifa na uwezo kutoka ndani na nje ya Wilaya ya Tarime kwamba anakaribisha maombi

kwa zabuni ya USAFI WA MAZINGIRA katika Halmashauri kwa mwaka wa fedha 2024/2024

1. ZABUNI YA USAFI WA MAENEO KATIKA KATA ZIFUATAZO YAFUATAYO

Maelezo ya kazi Namba ya zabuni

LGA/067/2023/2024/S/01LOT 2
KATA YA MATONGO

LGA/067/2023/2024/S/01LOT 3
KATA YA NYAMWAGA

LGA/067/2023/2024/S/01LOT 4
KATA YA SIRARI

a) SIFA NA MASHARTI YA MWOMBAJI:-
i, Mwombaji awe raia wa Tanzania
ii. Mwombaji anatakiwa kufanya utafiti kwenye eneo analotarajia kufanya usafi ambapo
mzabuni atakuwa anakusanya, anazoa, atasafirisha na utupa taka katika eneo maalum
iii. Mwombaji aambatanishe kivuli cha leseni hai ya kazi ya uzoaji taka
iv. Mwombaji awe na hati ya usajili wa walipa kodi (TIN) pamoja na hati ya usajili iwapo

mwombaji ni kikundi, Ushirika au Kampuni. Iwapo mwombaji ni mtu binafsi awe Raia



vi.

Vil.

viii.

xi.

Xiil.

Xiv.

XVi.

XVil.

wa Tanzania na aambatanishe barua ya utambulisho wake kutoka kwa Mwenyekiti wa
Kitongoji na Kijiji pamoja na kivuli cha kitambulisho cha mkazi/ Mpiga kura
Mwombaji awe na Uzoefu wa kazi aliyoomba kwa muda wa mwaka (1) katika kazi
hiyo.

Mwombaji awe na Uthibitisho wa ulipaji kodi (Tax clearence certificate)

Mwombaji asiwe mtumishi au Kiongozi katika Halmashauri ya Wilaya ya TARIME.
Uthibitisho wa uwezo wake kifedha (Bank statement) kuanzia Julai 2022 hadi Juni
2023.

Muombaji aambatanishe uhalali wa kisheria (Power of attorney) wa mtu atakayehusika
na zabuni hii.

Awe na wafanyakazi / vibarua wa kutosha (CV).

Awe na wataalaam washauri wa fedha, Afya na mazingira

Mwombaji wa zabuni anapaswa kuambatanisha dhamana ya zabuni kwa ahadi [Bid
Security Declaration]

Mwombaji awasilishe mpango kazi unaoonyesha jinsi atakavyotekeleza majukumu
yake katika kipindi cha makataba.

Mwombaji anatakiwa alipe ada ya maombi ya Tshs. 20,000.00 ambayo haitarudishwa.
Kwa kutumia Control No. ya Halmashauri.

Mwombaji atapatiwa Nyaraka za Zabuni kutoka Ofisi ya Katibu wa Bodi wa
Halmashauri ya Wilaya ya Tarime (ofisi ya zamani Bomani) baada ya kulipa ada
ya maombi TSHS. 20,000/=

Zabuni hii ipo wazi kwa mtu binafsi, kikundi cha watu kilichosajiliwa Kisheria,
Ushirika, Kampuni au Serikali ya Kijiji, ilimradi awe na sifa na uwezo wa kufanya
shughuli hizi na awe tayari kuheshimu Mkataba.

Mwombaji ambatanishe katika maombi yake tamko la kutojihusisha na vitendo vya
Rushwa au ushawishi wa aina yoyote, fomu ya tamko hili imeambatanishwa ukurasa

wa mwisho wa kitabu cha zabuni.

NB: Mwombaji anaruhusiwa kupata ufafanuzi wa sharti lolote asilolielewa kabla ya kutuma

maombi yake.



UTARATIBU WA KUTUMA MAOMBI:

1.

Maombi yatumwe kwa anuani ifuatayo.

Katibu Bodi ya Zabuni
Halmashauri ya Wilaya ya Tarime
S.L.P 16

TARIME.

2,

...................................................

Juu kabisa ya Bahasha paandikwe kwa herufi kubwa Zabuni ya usafi katka kata ya
(Taja aina ya Zabuni) unayoomba na katika

bahasha hiyo pasionyeshe alama yoyote ya utambulisho wa mwombaji juu ya bahasha pia
paandikwe usifungue kabla ya saa 4.30 asububhi.

3

Bahasha ifungwe madhubuti kwa LAKIRI na ndani ya bahasha iambatanishwe stakabadhi
halisi ya malipo ya ada ya maombi, na vivuli vya leseni,cheti cha usajili wa kampuni ,cheti cha
utambulisho wa kampuni kisheria (certificate of incorporation) na hati mbalimbali zenye
kutambulisha uhalali wa mwombaji / maombi.

Nyaraka za maombi ya Zabuni ikiwa imeambatanishwa na barua ya maombi itumbukizwe
ndani ya Sanduku la Zabuni lilipo katika Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (W) (ofisi ya
Halmashauri ya zamani Bomani) kuanzia saa 2.00 asubuhi hadi saa 9.30 mchana siku za
kazi tu. Mwombaji anapaswa kusaini katika kitabu cha kupokelea zabuni

Tarehe ya mwisho ya kupokea maombi ni saa 4.00 kamili asubuhi siku ya tarehe 07/08/2023.
Zabuni zitafunguliwa siku hiyo hiyo ya mwisho wa kupokea maombi.

Mwombaji /mwakilishi wake anashauriwa kuhudhuria zoezi la ufunguzi litakalofanyika
kuanzia saa 4.30 asubuhi katika ukumbi mdogo wa Halmashauri ya Tarime (Ofisi ya
Halmashauri - Bomani)

Zabuni inadumu (Tender validity) kwa muda wa siku 30 baada ya ufunguzi.

Maombi yaliyochelewa, ambayo hayakusomwa wakati wa ufunguzi au yaliyotumwa kwa Fax,
Telex, Telegram au maombi yaliyonakilishwa hayatafikiriwa kwa namna yoyote ile.




